Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Túy Giang --- Cần mua vàng + vàng khóa + TTT sll ..

Như tiêu đề : Mình cần mua vàng + vàng khóa + TTT sll ae nào bán pm mình nhé .
    Giá cả thỏa thuận - thuận mua vừa bán -mình mua không mặc cả , đúng giá thị trường nhé . Mong sớm có tin của anh em dân cày

Mặc định Re: Túy Giang --- Cần mua vàng + vàng khóa + TTT sll ..

Quote Nguyên văn bởi GiangCaCa Xem bài viết
    Như tiêu đề : Mình cần mua vàng + vàng khóa + TTT sll ae nào bán pm mình nhé .
    Giá cả thỏa thuận - thuận mua vừa bán -mình mua không mặc cả , đúng giá thị trường nhé . Mong sớm có tin của anh em dân cày
    Bạn mua vàng khóa bằng hình thức nào? mình có hơn 50v vàng khóa... lh 0986134413

Quote Nguyên văn bởi caythueo1o Xem bài viết
    Bạn mua vàng khóa bằng hình thức nào? mình có hơn 50v vàng khóa... lh 0986134413
    vàng khóa là phải nằm ở ng` mua chứ ông =.=

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    vàng khóa là phải nằm ở ng` mua chứ ông =.=
    hiện tại mình có 4acc hơn 60 vạn vàng khóa...nhưng không biết gd thế nào? bởi vậy mới hỏi là bạn mua bằng hình thức nào? mình giao acc có vàng khóa luôn cho bạn hay sao?

Quote Nguyên văn bởi caythueo1o Xem bài viết
    hiện tại mình có 4acc hơn 60 vạn vàng khóa...nhưng không biết gd thế nào? bởi vậy mới hỏi là bạn mua bằng hình thức nào? mình giao acc có vàng khóa luôn cho bạn hay sao?
    =.= cái này người ta cày bằng hình thức vàng khóa nằm ở acc người mua, chứ acc khác dùng làm gì được

uppppppppppppppppppp
    Mua gấp 5v vàng ai có bán đi