Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Van de tang diem nang cho TL

Hien nay minh dang so huu 1 acc TL sever Thien Son cap 104 ,dang kha phan van ve van de tiem nang cua TL mong NgoKyLong chi giao.
    Minh dang di theo huong lay chinh xac hien nay diem chinh xac cua minh 2k5 mau chi 14k danh chien truong thi hok an thua ,ma dau phai,HSLK thi cung kha ngon .Minh tang 150 the+max khi+con nhui don het than .Lieu co on hok.

Mặc định Re: Van de tang diem nang cho TL

Máu ít vậy đi chiến trường chán là phải rồi. Đẩy máu cao lên. Cx như kia cũng quá nhiều. Tăng vậy lấy chí mạng cũng đc nhưng theo mình không cần nhiều quá vậy. Để mốc 2k cx là đc.

Mình để 1k5 chính xác tức là thân chỉ để 200 max khí còn nhui dồn máu hết chiến trường cũng phê lòi

mình lâu nay toàn maxx khi xong max thân. máu để 12k, nhưng sau khi có skill 100 mình nghĩ có khi phải thay đổi
    vì skill 100 nó tăng là: (thể lực x 15)
    nên có khi phải max khi + max thể. nhưng cái quan trọng là cx cần bao nhiêu thì đủ. đa số các phái bây h nó toàn max dame + max thân nên né nó cao lắm.

cộng điểm như thế nào cho TL trau AE

nick TL của mình tăng max khí , cx 1k2 còn lại dồn vào thể , máu mình được 15k5 mình thấy cũng ổn. Phản đam ít né mà máu cũng mức ok