Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định Lỗi Đấu Giá???????

Tại sao mình bán vật phẩm lên Đấu Giá lại mất hết ko thấy tung tích gì của vật phẩm mình vừa đấu hết mà trong những món mình bán cũng ko có hiển thị luôn. Đã test 3 món. Xem xét giùm với ADM ơi

Mặc định Re: Lỗi Đấu Giá???????

Chào bạn!
    Bạn vào trang http://hotro.duo.vn, bạn cung cấp thông tin để BQT kiểm tra nhé
    Mong bạn bỏ qua cho sự bất tiện này.
    Thân.

Mình đã vào xem thử nhưng ko có sever Phú Hải thì làm sao mà mình gởi báo cáo được? Mình viết vắng tắt thế này nhé: Mình bán 5 Đá Tinh Luyện lên Đấu Giá với giá 225v (45v/1c) thướng ngày thì vẫn Bình Thường nhưng hnay thì mất hết ko thấy tung tích gì cả. Xem lại thư cũng ko có ai mua. Test thêm 1 lần tach 8 Hộp Quà Hông Phúc lên bán giá 30v cũng mất luôn? Bạn xem xét giùm cảm ơn nhiều!

Admin coi lại cái ,tự nhiên mất đồ đấu giá chơi gì kì vậy

gửi hỗ trợ thì bắt hình sao chụp kịp dc ,đang mau đồ chuyển cái áo tự nhiên mất mấy cục bạc khóa ,rớt mấy CL rồi Adim ơi coi lại nhanh dùm cái
    Lần sửa cuối bởi Nha Mong; 14-02-2014 lúc 07:49 PM

đặt mua con u minh 7-4 --> h chẳng thấy ngựa lẫn vàng đâu cả ko hiểu....

Chào các bạn!
    Nếu các bạn bị sự cố này thì vào trang http://hotro.duo.vn, gữi hỗ trợ để BQT kiểm tra và hỗ trợ nhé.
    Thân.

admin coi lại cái acc _Lão_Đại_ sever BK-ThienSon mất gần 15v vàng khóa lúc đặt TTGD chiều gần 6h ngày 14/02, rút lại thì nó mất lun vàng khóa. xem lại dùm ức chế vkl

Quote Nguyên văn bởi mylovesnn Xem bài viết
    admin coi lại cái acc _Lão_Đại_ sever BK-ThienSon mất gần 15v vàng khóa lúc đặt TTGD chiều gần 6h ngày 14/02, rút lại thì nó mất lun vàng khóa. xem lại dùm ức chế vkl
    gửi hỗ trợ người ta kiểm tra cho

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    gửi hỗ trợ người ta kiểm tra cho
    gửi rồi bạn ơi, qua giờ vẫn là " đang xử lý " haiz game

14/2 đăth hàng TTGD và mất luôn vàng và vàng khóa , đã gửi hỗ trợ luôn . 18/2 mất 1 lần nữa mà lần trước vẫn chưa giải quyết .chán chả lẽ gửi hỗ trợ lần nữa và ngồi chờ