Trang 10/10 ĐầuĐầu ... 8 9 10
Hiện kết quả từ 91 tới 99 của 99

Mặc định Re: Các bạn nếu có lỗi không đăng nhập hay trên TTGD vui lòng vào thông báo trên topic này nhé

Sáng nay hồi 9h30 đã nhận được "hỗ trợ" từ DUO với các tặng vật như sau: 2 thỏi bạc mỗi thỏi trị giá những 5 vạn bạc khóa; 50 thỏi vàng khóa mỗi thỏi trị giá những 100 vàng; 4 viên Hoạt lực mỗi viên 500 HL.

Người ta thường bảo méo mó có hơn không nhưng thật ra cái hành động "xoa đầu" này làm mình muốn ói.

Mặc định Re: Các bạn nếu có lỗi không đăng nhập hay trên TTGD vui lòng vào thông báo trên topic này nhé

lỗi bi mất vvang khóa trên TTGD BQT có giải quyết ko thế ???/ Sắp đc 1 tuần rồi gửi lên TT Hỗ Trợ nó trả lai 1 thư hãy chờ hồi âm và luc nào cũng có dòng chúng tôi sẽ giải quyết nhanh nhất mà đến bây h chẳng thấy thông tin ji cả

Quote Nguyên văn bởi HoắcKinh Xem bài viết
    Sáng nay hồi 9h30 đã nhận được "hỗ trợ" từ DUO với các tặng vật như sau: 2 thỏi bạc mỗi thỏi trị giá những 5 vạn bạc khóa; 50 thỏi vàng khóa mỗi thỏi trị giá những 100 vàng; 4 viên Hoạt lực mỗi viên 500 HL.

Người ta thường bảo méo mó có hơn không nhưng thật ra cái hành động "xoa đầu" này làm mình muốn ói.
    Vâng!! Cảm ơn bạn rất nhiều vì bày cách mình vào lại được acc.
    Mình cũng nhận được quà đền bù mở xong thì ôi thôi, nhiều quá, xứng đáng đến phát khóc. Và bây giờ chẳng có hứng đua top nữa

Mua vật phẩm trên đấu giá mà cũng mất tiền rồi mà không được gì gửi hỗ trợ thì chả biết khi nào mới trả lời được

Mua trên đấu giá mất 1k1 vàng mà mua xong không có thư gửi về thoát ra vào lại thì không vào được chán sever an hải tên nhân vật TinhxxxxNu
    Lần sửa cuối bởi leefungx; 20-02-2014 lúc 03:02 PM

Chào các bạn!
    Hiện tại BQT đang tiến hành kiểm tra và sẽ có đền bù cho các bạn bị lỗi đấu giá ngày 14/02. Các bạn vui lòng chờ đợi nhé, BQT sẽ tiến hành nhanh nhất có thể.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ!
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer

7h33 rồi mà không vô được game

AD xem hộ em sao k up đc bản cập nhật mới của ngày hum nay toàn thử lại xong k dc.giúp e vs nhá

Chào bạn!
    Bạn vào thư mục chứa file Ngạo Kiếm Vô Song, sao đó kích chuột phải vào icon UpdaterX86.exe, chọn Run as adminitrastor nhé
    Thân.

thanks bác.để e thử.xem no ra sao