Trang 5/10 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 99

Mặc định Re: Các bạn nếu có lỗi không đăng nhập hay trên TTGD vui lòng vào thông báo trên topic này nhé

Quote Nguyên văn bởi BiThiếuGia Xem bài viết
    Mình mới bị lổi lúc nãy
    Sau khi nhấp chọn gói mua hoạt lực giảm 20%.
    Mình nhấp xong trừ vàng mà ko thấy 5 bình hoạt lực đâu.
    Sau khi vào lại dc thì cũng thế ko thấy gì hết.Còn lượt mua thì nó báo mình đã mua rồi @@
    giống tôi r mua xg mất vàng mà k thấy Hl,báo cho http://hotro.duo.vn/ thì nó đếu trả lời,bực vcc

Mặc định Re: Các bạn nếu có lỗi không đăng nhập hay trên TTGD vui lòng vào thông báo trên topic này nhé

Quote Nguyên văn bởi ádasdasd Xem bài viết
    giống tôi r mua xg mất vàng mà k thấy Hl,báo cho http://hotro.duo.vn/ thì nó đếu trả lời,bực vcc
    yên tâm đi bạn , xong rồi NPH lại xin lỗi rồi đền bù tới vài trăm vàng khóa lận

khoảng 18h00 tôi có GD với Thầnsầutk mua lệnh bài thanh vân 4=140v. Sau khi GD xong tôi mất vàng nhưng vẫn k thấy lệnh bài. Nói nó lừa đảo nó chửi cho vào mặt. Nó cũng mất 1 lệnh bài 4 và cũng k có vàng của tôi. Mong Admin xử lý !
    OngChuNet - Tam Sơn
    Kết hảo hữu nha ACE
    FACEBOOK

mình giờ mất tiền + vàng khóa sẽ đc hỗ trợ sớm nhất là bao h chắc là đến khi game giải thể ak. ADM cho 1 thời gian nhất dịnh di

Quote Nguyên văn bởi Nghinh Phong Xem bài viết
    yên tâm đi bạn , xong rồi NPH lại xin lỗi rồi đền bù tới vài trăm vàng khóa lận
    vãi 600v chứ có ít đâu mà đền bù hẳn "vài trăm vàng khóa" game chán vcl

6h33p mình đang mua đồ trên đấu gí thì bị rớt mạng . vào lại bị khó đăng nhập . sau khi vào dc lúc 7h23 thì đồ vừa mua trên đấu giá mất mà vàng cũng mất . đồ đặt mua trên TTGD cũng mất hết vàng mà ko có đồ . điện lên hotline thì ko dc . gửi yêu cầu ko có sv phú hải. ad vào chek dùm mình cái . công tình cày cuốc lag 1 cái mất thì ức lắm . tên nv : ThươngLắmCôLáiĐò_NT sever phú hải. ad chek xong có gì inbox hoặc email buoisang69@gmail.com dùm mình . ngày 14/2

ADM ko giải quyết lần này mình sẽ nghỉ game . treo 3 lan mua toái mặc ngô mất vàng lót tay + gan 2 vạn vàng khóa đền bù như hôm trc dc 1kvang khóa để làm ji

mình có đặt max vàng TTDG mấy cái toái, nhưng lúc đó đang cần vàng mua món đồ mình có hủy hết 3 or 4 cái gì đấy > 2k5 vàng nhưng giờ vào lại không có vàng. Và mình bán 13 cái ly vân ti 2 lên hệ thống đấu giá với giá 309 vàng/cái giờ cũng không có nốt mong BQT xem giải quyết nhanh dùm ạ
    nv: HoàngAn..
    sever: Phú Hải
    mong BQT xem xét
    Lần sửa cuối bởi MaxSimum; 15-02-2014 lúc 01:23 AM

Mặc định Re: Mong AD xem giúp !!!!!! Gấp

[QUOTE=ThiênHạKiêuHùng;1552791]Chào bạn!
    Bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn, bạn cung cấp thông tin để BQT kiểm tra và hỗ trợ sớm nhất.
    Thân.
    [/QUO
    tên đăng nhập game : dangngokhac
    SV : tương dương - túy giang
    tên nhân vật : ngônhịgia
    Lỗi: không vào đc game , cứ báo " tài khoản đã đăng nhập" , ra quán net cũng bị thế , mà các acc khác vẫn đăng nhập bình thường, mình đợi từ 19h30'>> 1h15 sáng rồi đó, giải quyết hộ mình luôn

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Chào bạn!
    Bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn, bạn cung cấp thông tin để BQT kiểm tra và hỗ trợ sớm nhất.
    Thân.
    mình bị lỗi khi vào đăng nhập " tài khoản đã đăng nhập" mình khiếu nại từ 20h ngày 14/2 rồi sao sang 10h ngày 15/2 vẫn chưa có hồi báo và xử lý là sao?

mình bị lỗi khi vào game " tài khoản đang đăng nhập " mình báo lỗi từ 20h ngày 14/2 đến giờ là 10h ngyà 15/2 vẫn không giải quyết là sao mấy bạn ban quản trị game?
    nick game : dangngokhac
    SV : Tương Dương - Túy giang
    Lần sửa cuối bởi dangmapno1; 15-02-2014 lúc 09:34 AM