Trang 6/10 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 99

Mặc định Re: Các bạn nếu có lỗi không đăng nhập hay trên TTGD vui lòng vào thông báo trên topic này nhé

Admin ơi, sao hôm qua mình đang chơi rồi thoát ra khi vào thì báo " tài khoản đã đăng nhập ", trong khi đó lấy acc phụ thì thấy acc chính đã out, đến bây giờ cũng bị như thế. Admin giải quyết hộ mình. Nhân vật XuiGhê sever túy giang

Mặc định Re: Các bạn nếu có lỗi không đăng nhập hay trên TTGD vui lòng vào thông báo trên topic này nhé

Chào các bạn!
    Hiện tại BQT đang khắc phục 1 số lỗi nhỏ ở trên. Mong các bạn thông cảm cho sự bất tiện này.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ!
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer

Mặc định báo lỗi đặt vật phẩm bị mất luôn cả vàng và vàng khóa

ngày hôm qua 14/02/2014 mình vào đặt toái phiến ly trần tử đã không được ma lại vẫn bị trừ vàng và vàng khóa. Tưởng lag thoát ra thi ko vào lai được tầm 7h30 tối vào lại thì vẫn bị mất. Mong giúp minh cái Mình nick:VietHHP sever Biện kinh , Bảo Sơn

làm lẹ đi admin ơi, báo hotro từ hôm qua tới giờ haiz

đặt mua trên TTGD mà mất vàng mà ko thấy đâu xem hộ minh với: Tên nv: VietHHP , sever Biện Kinh ,Bảo Sơn

Chào các bạn !
    Về những trường hợp lỗi trên TTGD, các bạn vui lòng gửi lên trang http://hotro.duo.vn, BQT sẽ tổng hợp và kiểm tra, vì có thể số lượng hơi nhiều nên sẽ tốn không ít thời gian, mong các bạn thông cảm, nếu những trường hợp nào đúng là lỗi thì BQT sẽ tiến hành đền bù cho các bạn thỏa đáng, còn những trường hợp lợi dùng lỗi game để khai báo gian nhằm trục lợi thì BQT sẽ có biện pháp trừng trị thích đáng.
    Còn những trường hợp Kẹt Tài Khoản hoặc không thể Đăng Nhập được, các bạn cũng gửi lên trang Hổ Trợ để BQT tiến hành xử lý đá tài khoản ngày, nhưng những trường hợp đặc biệt thì có thể sẽ phải tốn thời gian hơi lâu.
    Một lần nữa rất mong các bạn thông cảm về sự cố trên.
    Thân !
    Lần sửa cuối bởi OBITO; 15-02-2014 lúc 01:36 PM

--------------------------------- DUO CARE ------------------------------------
    Nội dung câu trả lời:
    Chào bạn.
    Trường hợp này rất có thể bạn đã bị lừa đảo nhé.
    Người bán đã không đưa vật phẩm lên TTGD . BQT khuyên bạn không nên mua bán lót tay với người không quen biết hay không tin tưởng nhé.
    Thân!
    đây là cách trả lời của chugn mày ak . thế vàng khóa tao đặt 3 lần đâu+ tiên đặt ở TTGD đâu. tao cần chúng mày trả lại vàng khóa đã mất chứ ko phải tao dy xin chúng mày. giải quyết như thế là xong ak. tao đặt giá 3 lân cú thấy mất vàng khóa
    Lần sửa cuối bởi ẢoTungChảo; 15-02-2014 lúc 07:06 PM

mọi người rán đợi đi ! khắc phục nhanh thôi ko dc khắc phục tiếp . ko dc nữa thì lại đợi khắc phục ! khắc phục là bảo trì ! mà bảo trì xong vẫn lỗi thì đợi khắc phục ! cứ khắc phục đi rồi lại rồi hoài ! yêu cầu có cái hổ trợ vào thuộc địa gia tộc mà đợi hoài còn mua vật phẩm mất vàng ! công nhận khắc phục vãi. tiếp tục khắc phục => nghỉ game vì khắc phục và đợi khắc phục quá nhiều ! nói mồm hứa lèo ! làm ko tới nơi tới trốn ! đóng cửa sever đi giải quyết xong thì mở chứ đừng có nói mồm bảo trì ảo rồi kêu khắc phục rồi
    LONG

tinh hình la tối qua ra nhẩn hiếm 110 de zo ttgd coi so vk la bao nhiêu au ra ttgd một hổi mở lến mất cai nhẩn hiếm có vk trong khi đó ko có bấm ban la sao admin
    PS thật sự la rất bức xuc cái game nay lam rồi dang top mà bi hai tuột xuống mấy lần bửa mua lam thuy tinh ttgd bi tru gan ca chuc k vàng du rang mình ko co check zo cái mua bằng vàng thật nay éo có bán lại mất cai nhẩn add chỉ gởi lai vai dong la do so xuất của người chơi ko hổ trợ thề với lòng éo nạp tien game này nửa mất top tao cho mất luôn
    Lần sửa cuối bởi xxxPQxxx; 16-02-2014 lúc 10:25 AM

Mình xin hỏi bqt game đã giải quyết thành công 1 người nào chưa hay toàn trả lời như thề này như thế kia . Hết