Trang 1/10 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 99

Mặc định Mong AD xem giúp !!!!!! Gấp

Tình hình là tầm 18h-1h10' hôm nay tôi có gd 1 con U minh 5 skill trên trung tâm giao dịch và đặt giá vàng không khóa là 100 vàng.Sau khi bên kia bán.Giá 100 của tôi cũng mất trên đấu giá.nhưng không thấy báo gửi ngựa về thư.out ra vào lại thì bị nghiệm chứng tài khoản không vào được.gọi hỗ trợ tổng đài thì báo bận liên tục.Trong khi sáng nay vừa bảo trì xong.Mong Ad báo lại với BQT xem lại liệu tôi có nhận được ngựa không hay cũng mất luôn.
    P/S : Giá trị con ngựa này lớn k phải nhỏ nên mong Ad có hướng giải quyết nhanh cho tôi
    Sv : Biện Kinh - Tuyết sơn
    tên nhân vật : duclu

Mặc định Có Phải lại bảo trì???

18h30p Hiện tại tất cả các tài khoản đều không đăng nhập được, xin hỏi AD liệu có phải là bảo trì không?? Nếu bảo trì thì tại sao không có thông báo cụ thể nào hết vậy?

Mặc định Lỗi Không vào được game !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Game bữa nay bị sao thế ? Out ra vào lại không được . CỨ báo đang nghiem chứng tài khoản hoài

Angry loi khong dang nhap vao game duoc

sao dang nhap vao game ko dc vay AD

Mặc định Lỗi sv tuyết sơn

Tình trạng sv đang bị đặt hàng ở ttgd mất vàng sv l hiểu tại sao off hết còn mấy ng` ol còn k mua đk đồ trên đấu giá đề nghị bqt khắc phục

Question Lỗi vào game honggg dc

6h30 vào game mak nó cứ để Đang nghiệm chứng tài khoản, vui lòng đợi cứ treo hoài luôn z là sao hử

Mặc định Lỗi k vào đc game ngày 14/2 lúc 18h

Sau khi thoát ra thì k vào lại đc,toàn ở trạng thái dưới đây

Cần BQT sửa lỗi gấp,vì rất nhiều hoạt động cuảng chơi trong thời gian này

Mặc định sv bào trì hay sao mà đăng nhập vào game không dc

Như tiêu đề trên sao mình đăng nhập vào game không dc . không bít phải sv bảo trì hay không nữa .ai bi bơi vào đây

Mặc định Re: Mong AD xem giúp !!!!!! Gấp

Chào bạn!
    Bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn, bạn cung cấp thông tin để BQT kiểm tra và hỗ trợ sớm nhất.
    Thân.

Unhappy Các bạn nếu có lỗi không đăng nhập hay trên TTGD vui lòng vào thông báo trên topic này nhé

Chào các bạn!
    Các bạn vui lòng vào thông báo sự việc trên tại topic này nhé
    Thân.