Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 22

Mặc định Khẩn thiết gộp sever Trường Hải.

Chào mọi người.
    tôi là Jin-Lê bang chủ bang Thích sever Trường Hải,tôi viết tâm thư này gửi đến nhà phát hành trong tình trạng chán nản cực độ, sever đang chết dần duy chỉ còn lại những anh em tâm huyết trụ lại sever. Giờ sever chỉ còn được 2 bang hoạt động được là Thích và Vô SOng, Thích thì nhiều anh em chuyển sang sever mới nhưng số còn lại khoảng 60 người vẫn ăn 1 ngày 5 boss 85, 6 boss 105, bang còn lại là Vô Song chỉ có 2 tộc là toàn top sever nhưng cũng lại nghỉ gần hết. Thế hỏi 1 sever 1 bang 60 người 1 bang 20 người chia nhau ăn boss thế thì hỏi là sever chết hay sống. Thành có 5 cái bang tôi đã ăn hết 4 cái và 16 lãnh thổ rồi. Khẩn thiết yêu cầu NPH xem xét gộp chung Trường Hải và Phúc Giang ( theo tôi nhớ) là 2 sever ra cùng giờ cùng ngày cùng tháng cùng năm để anh em có tâm huyết còn động lực chơi.

Mặc định Re: Khẩn thiết gộp sever Trường Hải.

sao nhiều sv bị tình trạng thế này nhỉ. Tới lúc nào đó sẽ là Tam Sơn

Event thì ít toàn evet ở đâu đâu vs cả tình trạng ra quá nhiều sever nó làm loãng game rồi

Đây là kết quả 1 chặng đường phát triển game theo lối mòn.
    Ra sv mới tìm mọi cách để kiếm tiền từ gamer --> ko quản lý khảo sát tình trạng các sv ra sao,mình nghĩ NPH chỉ lo việc kiếm sao cho thật nhiều tiền chứ hướng đi của game chỉ 1 kiểu,event thì lập đi lập lại dường như ko # nhau là mấy.
    Cái chính loãng game ở đây là cái tính năng tranh đoạt lãnh thổ ko phù hợp với game.Căn bản số người chơi trong sv bị NPH lôi kéo 1 cách bị động sang sv mới.Dần dần cái tính năng hay nhất này lại ko có tính chất cạnh tranh.Ai lo việc nhà người ấy,1 bang có khi chiếm 10-15 lãnh thổ .....Đa phần người chơi vào tranh đoạt chĩ có cấm máy chứ đánh ai đâu.
    Tại sao ko thay thế tính năng đó = tính năng chĩ liên quan tới công thành chiến.Thay vì cứ làm loãng số người ra các map thì tập trung về 1 thành thị 2 bang đánh chiếm nhau.Một bên công 1 bên thủ.

like cho bạn du rằng nói chẳng bao giờ admin nó nghe

Chào các bạn!
    Cám ơn các bạn đã góp ý, BQT xin ghi nhận các ý kiến trên và sẽ có những thay đổi tích cực và hấp dẫn hơn trong thời gian tới.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

Quote Nguyên văn bởi MrLove Xem bài viết
    Chào các bạn!
    Cám ơn các bạn đã góp ý, BQT xin ghi nhận các ý kiến trên và sẽ có những thay đổi tích cực và hấp dẫn hơn trong thời gian tới.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ!
    Thánh mod! này thì 30 kí tự ư uuwuwuwuwuw

sever phúc giang còn thấy ok tí, còn trường hải sáng sớm mà thấy vắng thật @@ mong NPH gộp 2 sever này Trường hải vàng có mà chưa ai mua gộp qua phúc giang bán luôn thể

Chuẩn rồi chơi sv trường hải bây giờ chán kinh, toàn thấy người rao bán ac là chủ yếu

cái vấn đề này nói mãi chặp nhàm.....game có loãng hay không là do gamer chơi như thế nào thôi..chứ NPH có người chơi mới họ cần server mới thì họ mở thôi...