Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Đứt kết nối với máy chủ

Mình đăng nhập đến đoạn này cứ kích chỗ vào game là lại hiện thông báo này là ntn?

Mặc định Re: Đứt kết nối với máy chủ

Chào Bạn !
    Bạn vui lòng kiểm tra lại mạng hoặc thử reset lại modem nhé, vì hiện tại các server vẫn hoạt động bình thường.
    Bạn cho mình biết bạn xài mạng gì? Tất cả các server khác đều bị hay chỉ mỗi server bạn đang vào nhé.
    Thân !

Mình cũng bị như bạn z, mình đang xài mạng Viettel, mạng vẫn xài bình thường xem phim, nghe nhac bình thường chỉ mỗi cái vào tới đó rùi là bị đứt kết nối, gỡ ra cài game nhiều lần rồi vẫn bị.

Mình cũng có lúc bị cái này liên tục, có lúc thì ok

Quote Nguyên văn bởi Hoa_Kiếm_Thần Xem bài viết
    Mình cũng bị như bạn z, mình đang xài mạng Viettel, mạng vẫn xài bình thường xem phim, nghe nhac bình thường chỉ mỗi cái vào tới đó rùi là bị đứt kết nối, gỡ ra cài game nhiều lần rồi vẫn bị.
    Chào Bạn !
    Bạn vui lòng cho mình biết bạn xài mạng Dây hay Wifi nhé, và bạn có share cho ai dùng chung không, tình trạng của bạn có thể đã có share dẫn đến đường truyền yếu đi và không thể vào game (Lưu ý trong trường hợp share mạng dùng chung thì bạn vừa chơi game vừa mở nhạc xem phim sẽ rất là Lag, nhất là dùng Wifi nhé)