Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Talking Vấn đề liên quan về Tiềm năng!!!

Cho em hỏi rằng 1 TL level 8x vậy cần 1 lượng máu bao nhiêu ,và độ chính xác cở bao nhiêu là hợp lý!!!
    Nếu em tăng max khí,10k máu thì thân pháp sẽ thấp hơn 500,liệu có ổn không?
    Mong ae TL giúp em...

Mặc định Re: Vấn đề liên quan về Tiềm năng!!!

TL Phản Dame Dựa vào Lực Tay + Chính xác . Nên Việc KO có Chính xác Thì Dù Bạn maxx Khí cũng ko phát huy được hết sức mạnh của Phái TL .Bình Thường Ở giai đoạn sau game Thú Cưỡi + Đồ đạt Đã Hỗ trợ 1 lượng chính xác vừa đủ để hạ gục đối phương .Nên TL Giai Đoạn Tầm CL>380 Thì Nâng Maxx Khí + Còn Nhiêu Vào Thể . KO nâng Thân
    Còn TL Giai Đoạn Đầu . Thì Maxx Khí + 50% Thân và 50% Thể

các bằng hữu cho tại hạ hỏi chút, mình mới tập chơi game này nhưng xem phần cộng điểm tiềm năng thì thấy nó k cho mình tự cộng là sao vậy ạ? ai biết chỉ dùm mình với, thanks.

mình cũng mới qua TL vài ngày hào hứng lắm . nhưng chi qua 3 ngày thì hơi thất vọng đã theo max khí + thể máu được 11k . sock dane kha ổn . minh thấy né rất quan trọng chỉ cần có 1 tác động đánh bạn ko bít có mất máu hay ko nhưng người gần nhất chịu đủ lực tay của minh . hay nhưng buồn nó nhiều khi gạp DM VD làm 2 cái bk chết lên lại nghiên cứu lại . 9x tầm 250d thể . max khí . còn đâu vào thân thấy ổn hơn