Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: tư vấn song tu

Mặc định tư vấn song tu

tính lên 90 chuyển qua dm or cb chơi thư , chơi hs chán quá
    mn góp ý coi wa phái nào h ,ưu nhược từng phái ntn
    mình thì hơi thiên về dm hơn

Mặc định Re: tư vấn song tu

Tương lai của chủ pic: Chơi DM xong một thời gian lại chuyển qua phái khác rồi lại nhờ tư vấn. Rồi cuối cùng trở về HS

Quote Nguyên văn bởi Ngũ A Ca Xem bài viết
    Tương lai của chủ pic: Chơi DM xong một thời gian lại chuyển qua phái khác rồi lại nhờ tư vấn. Rồi cuối cùng trở về HS
    ủa bộ dm yếu lắm hả bạn ,acc hs k7 h của mình bay vô combo 1 phát thằng dm k8 gần chết ,mà mình cũng mất nửa cây
    mà hs cận chiến thấy oải quá

Quote Nguyên văn bởi thythi anhai Xem bài viết
    ủa bộ dm yếu lắm hả bạn ,acc hs k7 h của mình bay vô combo 1 phát thằng dm k8 gần chết ,mà mình cũng mất nửa cây
    Ý tớ là cậu đang có tâm lý đứng núi này trông núi nọ (mà đây là tâm lý chung của game kiếm hiệp => thấy phái ng ta mạnh, hay, phái mình yếu, muốn nhẩy sang) NHƯNG NHẢY SANG RỒI LẠI CHÁN

Mình đang chơi hs minh ko đầu tư chỉ với set+10 đi ct nẹt đẹt giết đk hơn chục mạng là cang ,hum nay vưa nen 10x song tu sang dm quả thực pm sướng thay với luc tay gan4k vào ct giết toàn 2-30 mạng ,sướng thật,nếu chơi hs chỉ dành cho những vip hổ báo vào ct lao vào đám đông là chém,nhưng nhung người ít đầu tư như mình chọn dm là pai ổn nhất ko đánh tiếp cân,chỉ với 3 nốt nhạc với skill 100 rất nhiều bác chết đột tử ,Minh thấy thick dm rồi đấy

Quote Nguyên văn bởi hieunet Xem bài viết
    Mình đang chơi hs minh ko đầu tư chỉ với set+10 đi ct nẹt đẹt giết đk hơn chục mạng là cang ,hum nay vưa nen 10x song tu sang dm quả thực pm sướng thay với luc tay gan4k vào ct giết toàn 2-30 mạng ,sướng thật,nếu chơi hs chỉ dành cho những vip hổ báo vào ct lao vào đám đông là chém,nhưng nhung người ít đầu tư như mình chọn dm là pai ổn nhất ko đánh tiếp cân,chỉ với 3 nốt nhạc với skill 100 rất nhiều bác chết đột tử ,Minh thấy thick dm rồi đấy
    đang chơi DM định song tu mà gặp bác thấy yên tâm 1 chút chắc ko đổi nửa

Quote Nguyên văn bởi thythi anhai Xem bài viết
    ĐM chống chỉ địch đứng tank với địch,đứng sau móc lốp là ổn nhất.
    Có thằng nào cầm súng bắn tỉa mà lao lên gank không