Trang 2/10 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 91

Mặc định Re: [Báo Lỗi - Thắc Mắc] Giải Đáp Thắc Mắc Trung Tâm An Toàn !

AD xem giùm nhé.
    ID: tjeuyeupro
    sv. Phú Hải
    mình đã kích hoạt thành công sđt 01628888638.
    Nhưng khi nhắn tin theo cú pháp:OTP NKVS tjeuyeupro => 8069
    thì được trả về:
    DOU-So dien thoai +841628888638 ban su dung khong phu hop voi tai khoan tjeuyeupro. Xin vui long kiem tra thong tin tai http//id.dou.vn/

đã thử lại và vẫn thế GM xem giúp vs . thansk!

sao Acc mình vừa mở bảo hộ buổi sáng chiều đi học về restart máy vào lại game thì nó bắt mở bảo hộ mà lại không có nút mở bảo hộ mà thay vào đó là nút đi cố định[IMG][/IMG]

bây giờ nó lại bắt mở bảo hộ để mua máu mà mình k có nút mở bảo hộ

Cái tính năng rắc rối vãi đạn..trình độ IQ có hạn mà cứ thích bày vẽ..người chơi đủ biết tầm nhìn của đội ngũ NPH ở mức nào rồi..ko cần bày vẽ thầy này đâu
    Thà làm pass rương rồi dựa vào đó mà khóa trang bị - hạn chế 1 số thao tác khi chưa mở pass rương - bảo vệ nhân vật có phải đơn giản hơn ko..Hầu hết game đều như vậy..Và hầu hết người chơi đều muốn sự đơn giản, dễ tiếp cận như vậy..
    Không ai thích kiểu thông minh tinh tường này đâu

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    Chào BQT!
    Cho mình hỏi về cái đấu giá dinh thự, khi mình đấu giá xong nhấp vào đấu giá ngay thì nó bảo Chưa dùng môi trường an toàn nào cả, còn không thì phải chờ 3 ngày thì hệ thống mới up lên đấu giá, vậy giờ mình phải dùng môi trường an toàn bằng cách nào ?
    Và 1 số điện thoại có thể đăng kí Trung tâm an toàn cho nhiều tài khoản được không.
    Thân

dùng môi trường an toàn bằng cách khai thông bảo hộ...

mình đã test cả 3 acc dùng 1 số điện thoại vẫn được nè

Quote Nguyên văn bởi BiThiếuGia Xem bài viết
    Mình muốn hỏi 1 vấn đề.
    1 lần vào là 1 mã # nhau để mở khóa hay là 1 mã dùng cho nhiều ngày # nhau ?
    nhắn tin đc 1 mã dùng 1 lần duy nhất thì phải..nếu muốn đổi mật mã thì đổi lại..chứ một ngày 1 mã tiền đâu cho ngạ

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    dùng môi trường an toàn bằng cách khai thông bảo hộ...

mình đã test cả 3 acc dùng 1 số điện thoại vẫn được nè
    khai thông bảo hộ là sao bạn ?? mở trung tâm an toàn đó hả

Quote Nguyên văn bởi ChânKoDép Xem bài viết
    s mình nhấn vô chữ kích hoạt điện thoại mà không có hiển thị chỗ nhập Mật mã OTP như hướng dẫn nhỉ , mình thử nhiều loại trình duyệt mà vẫn vậy
    cái này bạn thử lại...bấm vào -> xong nhập captcha xong bấm cập nhật thông tin - > sau đó vào thay đổi thông tin lần nữa là đc...có thể bị lag web..mình đã bị và thử lại như thế thành công

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    khai thông bảo hộ là sao bạn ?? mở trung tâm an toàn đó hả
    uh..cái đó đó...nếu bạn muốn mua ngay thì nhập vào mã OTP là nó bán liền ak

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    cái này bạn thử lại...bấm vào -> xong nhập captcha xong bấm cập nhật thông tin - > sau đó vào thay đổi thông tin lần nữa là đc...có thể bị lag web..mình đã bị và thử lại như thế thành công

uh..cái đó đó...nếu bạn muốn mua ngay thì nhập vào mã OTP là nó bán liền ak
    ok thanks bạn đã mình thử.... 30 char

Quote Nguyên văn bởi Thức Oanh Xem bài viết
    Cái tính năng rắc rối vãi đạn..trình độ IQ có hạn mà cứ thích bày vẽ..người chơi đủ biết tầm nhìn của đội ngũ NPH ở mức nào rồi..ko cần bày vẽ thầy này đâu
    Thà làm pass rương rồi dựa vào đó mà khóa trang bị - hạn chế 1 số thao tác khi chưa mở pass rương - bảo vệ nhân vật có phải đơn giản hơn ko..Hầu hết game đều như vậy..Và hầu hết người chơi đều muốn sự đơn giản, dễ tiếp cận như vậy..
    Không ai thích kiểu thông minh tinh tường này đâu
    đơn giản rồi kêu la.....hack này nọ...trình độ mấy thằng hacker nó lên rồi bạn ak......ai chả muốn đơn giản mà trình độ tụi nó bữa nay nó lên thì phải làm cách khác thôi...

tính năng TTAT quá cùi bắp, đề nghị admin xóa bỏ hoặc chuyển quan chế độ mặc định là không kích hoạt, ai cần dùng thì đăng ký dùng.
    P/S: login mua máu, bán đồ cũng phải đợi 3 phút. Sau 3 phút con boss đã ra đi

Ad Xem dùm em trường hợp Này ... em vẩn còn Víp nhưung tại sao ko sử dụng đc Thanh cụ Víp như là mua Hoạt lực Giảm 60%