Trang 4/10 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 91

Mặc định Re: [Báo Lỗi - Thắc Mắc] Giải Đáp Thắc Mắc Trung Tâm An Toàn !

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    xác nhận TTAT có quà đó mọi người...đc một số tu luyện đan và một 2k5 vàng khóa
    =.= mình đăng kí mãi chả được, cứ nhấp vào Xác nhận số điện thoại là nó cứ chạy 1 lúc rồi quay lại trang Tài khoản ( y như F5), Mail thì mình ko xác nhận được vì lúc tạo acc mình thấy nó cho xài chung 1 mail, nên acc mình đều đăng kí cùng 1 mail cả, chỉ có 1 acc đầu tiên là xác nhận được mấy acc sau thì nhấp gữi mã kích hoạt nó không gửi. Có lẽ nào vì mail không xác nhận nên nó không cho kich hoạt TTAT ??

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    =.= mình đăng kí mãi chả được, cứ nhấp vào Xác nhận số điện thoại là nó cứ chạy 1 lúc rồi quay lại trang Tài khoản ( y như F5), Mail thì mình ko xác nhận được vì lúc tạo acc mình thấy nó cho xài chung 1 mail, nên acc mình đều đăng kí cùng 1 mail cả, chỉ có 1 acc đầu tiên là xác nhận được mấy acc sau thì nhấp gữi mã kích hoạt nó không gửi. Có lẽ nào vì mail không xác nhận nên nó không cho kich hoạt TTAT ??
    Chào Bạn !
    Việc không kích hoạt được Mail không liên quan gì đến tính năng Trung Tâm An Toàn, trường hợp này bạn thử xóa cache rồi đăng nhập vào lại trang id.duo.vn, nhấn vào kích hoạt Số Điện Thoại lại thử xem sao nhé.
    Thân !

Ad ơi mình mún đổi pass TTAT theo ý mình được ko nhiều mã quá khó nhớ hết

Quote Nguyên văn bởi cutocuto Xem bài viết
    Ad ơi mình mún đổi pass TTAT theo ý mình được ko nhiều mã quá khó nhớ hết
    hình như không bạn..cái này phải theo mã của tổng đài gửi về

admin cho hỏi cái mã nghiệm chứng lúc đăng nhập vào game nhập vào báo lỗi 1-0 là sao zaxx

Cái Trung tâm an toàn này không ổn định mình kích hoạt và sử dụng nhưng có lúc đăng nhập vào thì mở khóa binh thường nhưng có lúc đăng nhạp không cần mở khóa nó đã mở sẵn rồi. có lúc đăng nhập vào thì không mở được khóa mà hệ thống báo là 180s sau sẽ tự mở. có lúc đăng nhập vào thì mở khóa không được nhấn mở khóa thì không có mà thay vào đó là dòng đi cố định. Không hiểu NKVS kiểu gì mà lỗi vớ vẫn thế? rất bực mình cái vụ TTAT nhất là những lúc sát giờ hoạt động mới đăng nhập vào để chơi thì gặp cái TTAT chết tiệt nay.

Bực cái game này ghê lúc soạn tin để lấy mã nghiệm chứng mà tổng đài cứ báo về là số điện thoại không phù hợp trong khi đó kíck hoạt tài khoản cũng là số điện thoại đó.vào id.duo.vn để đổi số điện thoại thì ấn vào nó lại bảo kíck hoạt số điện thoại trước,ấn vào kíck hoạt số điện thoại trước thì nó lại bảo Mobile của bạn đã được xác thực. Bạn có thể vào đây để thay đổi số phone,ấn vào dòng đó nó quay lại như cũ và cứ thế lặp lại.Mong BQT giải quyết nhanh giùm

Tài khoản của tôi đã được đăng kí trung tâm an toàn .
    Nhưng hiện tại đăng nhập vào thì thông báo chưa đăng kí an toàn . Nghe nói vụ lag nút nên tôi ấn vô "Đi cố định"
    Sau khi ấn "Đi cố định" thì bật ra tab web mới vậy có nghĩa là tôi chưa đăng kí sao .
    Nhiều lần thế này rồi . admin đâu vào giải quyết cái , ko được thì mong các bạn dẹp nó đi !!!

P/s: t đã gửi yêu cầu hỗ trợ , và đến giờ chưa thấy phản hồi gì khác ngoài cái email auto reply nhé !!!!!!
    Bực !!!

Kích hoạt và sử dụng lâu h, hnay tự dưng lại không mở được bảo hộ. Làm ăn kiểu gì không biết nữa. Dẹp TTAT đi, phiền phức. Admiin giải quyết nhanh đi
    OngChuNet - Tam Sơn
    Kết hảo hữu nha ACE
    FACEBOOK

Quote Nguyên văn bởi Acoustic Xem bài viết
    Kích hoạt và sử dụng lâu h, hnay tự dưng lại không mở được bảo hộ. Làm ăn kiểu gì không biết nữa. Dẹp TTAT đi, phiền phức. Admiin giải quyết nhanh đi
    Chào bạn!
    Yêu cầu của bạn đã gửi ở trang hỗ trợ, BQT đã tiếp nhận và sẽ khắc phục trong thời gian sớm nhất. Các bạn vui lòng chờ nhé.
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer