Trang 9/10 ĐầuĐầu ... 7 8 9 10 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 91

Mặc định Re: [Báo Lỗi - Thắc Mắc] Giải Đáp Thắc Mắc Trung Tâm An Toàn !

đúng rồi tự nhiên từ hôm qua 14/5 tới hôm nay vào mấy acc kia nó cứ báo là trung tâm an toàn này nọ ........ phải tầm 2 3 phút sau mới bán được đồ lên TTGD , xem lại vụ này cái đang yên ổn tự nhiên giờ lại xuất hiện .

hiện tai mình ko thể đăng nhập được, sáng nay đang chơi đến 7h thì bị diss ra ngoài, thế là ko thể vào được nữa. ních vào các sever khác thì bình thường. lập ních 1lv thì vào được nhưng lên 10lv là lại bị diss. daz gỡ cài đặt game và cài lại nhưng vẫn ko được.
    tên : Nấm.Khờ
    sever mới. : ngân giang

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Chào Tất Cả Các Bạn !
    Mọi vấn đề , thắc mắc , báo lỗi về " Trung Tâm An Toàn " các bạn vui lòng báo ở ngay topic này để BQT có hướng giải quyết kịp thời nhé !
    Thân ! Chúc các bạn chơi game vui vẻ !
    lỗi 2 ngày nay ko nhận dc nhiêm vụ lịch luyện adm vs các bạn giúp vs

em mới nạp 9000v vào luc 9h ngày 30/5 sao em vẫn ko nhận đc quà nạp thẻ hạn giờ vậy????

Cái Tình Hình là ADMIN nên xem lại cách Làm việc của mình , tôi hiên đang Chơi Game ngạo kiếm , có dùng TTAT mà cái kiểu Cứ lag là thường mình quen tay Ấn vào chữ đi cố định , và như thế Tổng Đài Lại Gửi 1 Tin Nhán về Điện Thoại , Kiểm Tra tài Khoản Mất 10k 1 tin nhán , hôm qua lỡ tay Click 4 lần mất 40k , Nếu mất tiền mà đc việc Tôi Chấp nhận , đây ko đc cái việc gì hết vẫn mất tiền , Yêu Cầu xem lại , ko thì Xóa Cái TTAT gì gì đó đi , đặt mật Khẩu Rương là đc rồi , Giất bạn nên Kiểm Tra Tài Khoản Và lấy Số Điện Thoại lại cho tôi , Mong Là có câu trả lời thỏa đáng

admin xem xét reset pass rương cho em cái.
    Em cung cấp đầy đủ thông tin cho bộ phận hỗ trợ rồi nhưng họ vẫn chưa cấp pass rương lại cho em là sao?
    Hic hic

AD cho e hỏi là: hôm qua e vẫn đang chơi bình thường thì máy hư nên e cài lại win rồi tải game về và cài đặt,update xong thì ấn chữ vào game là nó tắt luôn.e cố thử vào mấy lần và cài lại nhưng vẫn bị
    Lần sửa cuối bởi Kakachuchu; 20-03-2015 lúc 06:18 PM

Quote Nguyên văn bởi Kakachuchu Xem bài viết
    AD cho e hỏi là: hôm qua e vẫn đang chơi bình thường thì máy hư nên e cài lại win rồi tải game về và cài đặt,update xong thì ấn chữ vào game là nó tắt luôn.e cố thử vào mấy lần và cài lại nhưng vẫn bị
    Chào bạn!
    Bạn thử cài lại driver card màng hình mới nhất xem sao nhé.
    Thân!

to bi cheo ac 6 ngay nay doi dang nhap vao kinh hoat tai khoan cuong che ko dc .ma gio ac van dang cheo

BQT bao gio moi giai quyet song cho to ve van de bao noi cheo ac chong gema day

BQT ., bao gio moi giai quyet song van de cheo ac chong gema dang nhap tai khoan cuong che ko dc bao gio moi song
    Lần sửa cuối bởi tungmc1; 27-06-2015 lúc 03:27 AM

Ad cho mình hỏi cái. Trả là mình đầu tư vốn đã nhận hết quà. Chỉ còn quà ngày thứ 30 mình chưa nhận nhưng trong mấy ngày để nhận quà ngày thứ 30 thì mình có việc nên k0 nhận đc. Giờ mình muốn nhận lại nhưng mà k0 còn cái đầu tư vốn đó trong giao diện game nữa. Mong BQT xem xét để mình nhận lại đc quà ngày thứ 30 của đầu tư vốn 1v9......
    Thân.