Trang 1/10 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 91

Question [Báo Lỗi - Thắc Mắc] Giải Đáp Thắc Mắc Trung Tâm An Toàn !

Chào Tất Cả Các Bạn !
    Mọi vấn đề , thắc mắc , báo lỗi về " Trung Tâm An Toàn " các bạn vui lòng báo ở ngay topic này để BQT có hướng giải quyết kịp thời nhé !
    Thân ! Chúc các bạn chơi game vui vẻ !

Mặc định Re: [Báo Lỗi - Thắc Mắc] Giải Đáp Thắc Mắc Trung Tâm An Toàn !

Tôi đã gửi 1 mã OTP trước đây và BQT nói là chức năng chưa được đưa vào sử dụng lên tôi không lưu tâm tới mã OTP cũ, Nhưng giờ không có mã OTP cũ không mở dc tài khoản vậy vui lòng hướng dẫn tôi cách mở TTA
    Tiện hướng dẫn giúp cách nhắn tin thay đổi số điện thoại đăng ký tài khoản

Mặc định [Báo Lỗi - Thắc Mắc] Giải Đáp Thắc Mắc Trung Tâm An Toàn !

Chào Các Bạn !
    Như các bạn đã biết hệ thống " Trung Tâm An Toàn " đã ra mắt trong phiên bản lần này. Nếu ai có thắc mắc báo lỗi hay vấn đề gì về hệ thống Trung Tâm An Toàn vui lòng báo lỗi ngay [Ở Đây] để BQT có hướng giải quyết kịp thời !
    Chúc Các Bạn Chơi Game Vui Vẻ , Thân !

Quote Nguyên văn bởi Trương_Tam_Phong Xem bài viết
    Tôi đã gửi 1 mã OTP trước đây và BQT nói là chức năng chưa được đưa vào sử dụng lên tôi không lưu tâm tới mã OTP cũ, Nhưng giờ không có mã OTP cũ không mở dc tài khoản vậy vui lòng hướng dẫn tôi cách mở TTA
    Tiện hướng dẫn giúp cách nhắn tin thay đổi số điện thoại đăng ký tài khoản
    Chào bạn!
    Vấn đề này bạn vui lòng vào Trang Hỗ Trợ, BQT sẽ gữi thông tin về mã OTP cũ cho bạn nhé.
    Còn bạn muốn thay đổi lại số điện thoại, bạn vui lòng vào ID DUO, bạn chọn mục Thay Đổi Số Điện Thoại, làm theo hướng dẫn nhé
    Các bạn có thể tham khảo vể TTAT tại link sau: Ở Đây
    Thân.

Chào BQT!
    Cho mình hỏi về cái đấu giá dinh thự, khi mình đấu giá xong nhấp vào đấu giá ngay thì nó bảo Chưa dùng môi trường an toàn nào cả, còn không thì phải chờ 3 ngày thì hệ thống mới up lên đấu giá, vậy giờ mình phải dùng môi trường an toàn bằng cách nào ?
    Và 1 số điện thoại có thể đăng kí Trung tâm an toàn cho nhiều tài khoản được không.
    Thân

Mình muốn hỏi 1 vấn đề.
    1 lần vào là 1 mã # nhau để mở khóa hay là 1 mã dùng cho nhiều ngày # nhau ?

Cái TTAT này hay ghê vậy là nay khỏi sợ hack, hoặc có giao ac cho ai cũng ko sợ lột đồ đừng đưa cho nó cái mã kia là được

Quote Nguyên văn bởi BiThiếuGia Xem bài viết
    Mình muốn hỏi 1 vấn đề.
    1 lần vào là 1 mã # nhau để mở khóa hay là 1 mã dùng cho nhiều ngày # nhau ?
    Lưu ý Mã nghiệm chứng sẽ có hiệu lực đến khi quý nhân sĩ đổi mật mã an toàn khác
    ADmin họ ghi rõ rồi nè bạn. Mã đó có thể dung vĩnh viễn kiểu pass rương vậy, nếu bạn bất an có thể tiến hành 1 tuần đổi pass 1 lần

s mình nhấn vô chữ kích hoạt điện thoại mà không có hiển thị chỗ nhập Mật mã OTP như hướng dẫn nhỉ , mình thử nhiều loại trình duyệt mà vẫn vậy

Mình góp ý bán phím ấn mã phải có bàn phím ảo nhé.

bực quá nhá admin, mình kích hoạt mã bảo vệ r đăng nhập lại nó lại như mới là như nào, k mở khóa đc, phải đợi 30k giây là như nào