Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 19 của 19

Chủ đề: HS pk với CB - DM

Mặc định Re: HS pk với CB - DM

Chắc bạn toàn đánh với ĐM gà,chứ mình bao h cũng bẫy dính tê rồi mới bung skill 100,vừa tăng 30% dam mà địch ko né dc skill 100.
    Skill 100 HS nói thực cực dễ né nếu thả khơi khơi,tuy nhiên nếu HS biết đánh thì thả 100 dính trọn địch cũng đc
    mình chơi ĐM bạn a mình hiểu skill ĐM mà đâu cần bạn dạy còn HS thì mình chưa thấy thằng nào nói là thả 100 ra thì ăn chắc cả trừ khi trong C Trường thằng ĐM nó mới lướt tới thì ăn may được skill 100 trọn vào người nó thôi. còn chới ĐM solo mà ăn hết 100 của HS thì...còn tệ hơn con gà chứ nói chi là con gà bạn ạ...

Quote Nguyên văn bởi Gót tè le Xem bài viết
    Các pác chỉ e solo với 2 phái này - rất ức chế pk DM - mới vào 2 thằng chạy chạy xong mình lao vào thì nó xẹt mất tiu - làm như lào để ám sát nó - còn thằng CB thì đánh cứ bị đẩy ra mãi -
    Theo kinh nghiệm của mình khi hs đánh vs DM thì quả thật hơi khó nhằn.

1> về skill: gần như bị khắc . hs lướt đến thì dm có skill lướt chạy . còn skill hỗ trợ tăng né thì nó lại có giảm né. Nhọ rồi

2> về cách đánh: hs cận chiến (combo trong đám đông tốt vì skill 70 tăng né mỗi mục tiêu trúng) nhưng dm thì lại tay dài vô đối, cách đánh thì rỉa cái lại chạy, mình chững lại thì nó thả combo. Với gà thì còn đỡ chứ vs pro nó chơi dm pk tay thì hs khó né. tuy skill k cần quá đau nhưng gây ức chế và dẫn tới việc bấm F ^^!

3> Khắc hệ: kháng cao

* HS đánh đội đồng tốt nên solo kém hơn vs dm bị thiệt là chuyện bt vì dm solo tốt hơn

Lời khuyên vs bạn nếu chơi vs dm là chuồn nếu k muốn ức chế. tuy giết hs khó nhưng mình giết nó cũng khó. Thôi thì chịu hòa vs dm đi

đánh vs DM là. nó có DM có kill tăng dame. khi nó buff bắn thì nhảy né. tí nó hết là lao vào chém nhiệt tình. đánh chết DM khá khó và lâu. ăn dc DM chủ yếu kill 100

đánh vs DM là. nó có DM có kill tăng dame. khi nó buff bắn thì nhảy né. tí nó hết là lao vào chém nhiệt tình. đánh chết DM khá khó và lâu. ăn dc DM chủ yếu kill 100
    skill tang damge của dương môn không phải buff lần 2 đâu bạn nó auto bạn ạ chỉ buff 1 lần rồi chiến còn ae buff nhiều lần để khi máu còn 50% thì được lướt thêm 1 lần nữa thôi nhé.....chỉ có chết thì nó mới hết auto ra chiến lại thì buff 1 lần going như kích hoạt skill thôi

Pk hoa sơn là một vấn đề ! riêng tui pk =cl chưa thua phái nào !
    Thứ nhất : Hy dực là 1 chiêu mà các phái , phái nào cũng phải sợ
    Thứ 2 : chọn thời điểm xuất skill combow
    Thứ 3: làm sao để các phái đánh xa ăn trọn nguyên cb của mình
    Thứ 4 : né skill dm+ cb như thế nào
    Thứ 5 : cách pk có linh hoạt không
    Và đây là cách pk của mình. Thường mình pk = tay vì như thế mình xuất combo chính xác hơn . các bạn muốn đánh đường môn thì các bạn phải dụ cho nó ra skill 100 trước và phải né dc chiêu đó! cái lợi của hoa sơn là có chiêu lướt nhanh. khi thấy nó bắn thì các bạn phải nhảy >> và lướt 1 góc chéo màn hình thì skill 100 của dm sẻ bị miss! sau đó áp sát nó nhưng chỉ đánh tay ( nó sẻ sợ mình cb mà lướt đi nhanh ) tiếp theo các bạn canh đúng thời gian >> bật hy dực ( nhớ là bật trước khi lao vào , thời gian chồng dame nhanh hơn ) >> lúc này chiêu lướt của dm phải hồi 5s >> trong thời gian đó quất skill combo >> ăn thua quan trọng ở việc kết thúc của mình . mình chắc chắn 1 câu = cl mình đánh thắng tất cả các phái . quan trọng thời điểm xuất skill và các bạn biết rằng khi bật hy dực nó sẻ chạy>> lúc này đừng F mà cố gắng dùng tay pk để chặn đón nó ( sẻ bị dính hy dực ) ! thank

Quote Nguyên văn bởi NaKuTer Xem bài viết
    Và đây là cách pk của mình. Thường mình pk = tay vì như thế mình xuất combo chính xác hơn . các bạn muốn đánh đường môn thì các bạn phải dụ cho nó ra skill 100 trước và phải né dc chiêu đó! cái lợi của hoa sơn là có chiêu lướt nhanh. khi thấy nó bắn thì các bạn phải nhảy >> và lướt 1 góc chéo màn hình thì skill 100 của dm sẻ bị miss! sau đó áp sát nó nhưng chỉ đánh tay ( nó sẻ sợ mình cb mà lướt đi nhanh ) tiếp theo các bạn canh đúng thời gian >> bật hy dực ( nhớ là bật trước khi lao vào , thời gian chồng dame nhanh hơn ) >> lúc này chiêu lướt của dm phải hồi 5s >> trong thời gian đó quất skill combo >> ăn thua quan trọng ở việc kết thúc của mình . mình chắc chắn 1 câu = cl mình đánh thắng tất cả các phái . quan trọng thời điểm xuất skill và các bạn biết rằng khi bật hy dực nó sẻ chạy>> lúc này đừng F mà cố gắng dùng tay pk để chặn đón nó ( sẻ bị dính hy dực ) ! thank
    Mình chơi ĐM chỉ xuất 100 khi địch dính Tê,chứ bắn bừa bãi là không đc
    Và ĐM đang có buff dam ăn đòn cái lướt tiếp đc luôn

Quote Nguyên văn bởi NaKuTer Xem bài viết
    Na gà cũng lên diễn đàn cơ à . Đánh với tintin đi ngồi đó mà nói phét

thường thì đánh vs ĐM mình cứ pk tay , lướt vào nó dùng sock dame hỏa mù , ĐM sẽ lướt đi hoặc dùng khinh công , skill tiên nhân chỉ lộ của HS hồi rất nhanh và lại áp sát , để ý nó khinh công 3 lần thì bật 9 kiếm r hy dực lao vào , hên xui 9 kiếm ăn ngay hoặc hy dực nuốt máu . tuy nhiên bị tê trước và ăn trọn CB vào mồm thì chỉ có nằm , nói chung là đánh CT gặp ĐM cứ lao vào 2 bên sườn chứ đừng lao thẳng

Cai bang an de ot. Skill day ra cua no phat no phat xit.

Gửi từ C6603 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk