Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề: HS pk với CB - DM

Mặc định HS pk với CB - DM

Các pác chỉ e solo với 2 phái này - rất ức chế pk DM - mới vào 2 thằng chạy chạy xong mình lao vào thì nó xẹt mất tiu - làm như lào để ám sát nó - còn thằng CB thì đánh cứ bị đẩy ra mãi -

Mặc định Re: HS pk với CB - DM

Minh thay cả hai phái hệ hỏa nay đều khó chơi

vi minh cung choi hoa son nen co chuc kinh nghiem ae xem co j gop y dung nem gach e nhe. pk voi duong mon rat kho de win so voi cac phai khac vi duong mon bam sinh chay nhanh lai co kill luot vi vay pk cac ban can kien tri nen nho la phai pk bang tay dung dua vao cai auto nhe.cai cac kill o cac phim tat khi thay duong mon vua luot thi kill fai hoi phuc luc do cac ban danh kill Bạch Hồng Quán Nhật kill se lam doi phuong chay cham va bam nhanh kill Tiên Nhân Chỉ Lộ ap sat nhanh sau do chi viec buf kill Hy Dực Kiếm Pháp ket thuc dc hay ko la nho kill nay minh xin them 1 chuc o tren dau tien la ta dung kill 100 de duong mon chay hay luot truoc neu ko luot kip thi kill 100 du de ket thuc vi duong mon thu yeu.cung con tuy vao muc do pk cua tung nguoi cuoi bai van mong ae ung ho hoa son vi pk hoa son rat hay

xin them 1 bai nua ve pk voi cai bang neu hoa son voi cai bang bang cong luc minh dam tuyen bo ban chi can bam f de auto danh va nhoi mau phu thi cai bang ko co tuoi j voi hoa son ngay ca hon 10 cl con chenh lenh ve cl nhiu thi ban chi can ne dc cuc lua hut cua cb sau do cu bay vao ma bem nhe
    Lần sửa cuối bởi cry; 10-03-2014 lúc 04:58 AM

trong truong hop mjnh bj dm tan cong truoc theo roi! ban bach hon quan nhat! + quay hy duc + djen nhan chan dau` doi phuong roi toi skil 100

Theo kinh nghiệm của mình đánh với hệ hỏa rất ư là khó, vì chúng nó thiên về damg, hoa sơn thì máu gián, chưa áp sát lại gần đã hửi nhang gồi, riêng mình thì chơi 1 bộ ngọc kháng hỏa đề xút tụi nó, nhưng cũng chưa ra ngô khoai gi cả

Quote Nguyên văn bởi Gót tè le Xem bài viết
    Các pác chỉ e solo với 2 phái này - rất ức chế pk DM - mới vào 2 thằng chạy chạy xong mình lao vào thì nó xẹt mất tiu - làm như lào để ám sát nó - còn thằng CB thì đánh cứ bị đẩy ra mãi -
    Riêng phần HS pk với hệ hỏa thì mình nghỉ HS chỉ có no đòn mà thôi

Hoa sơn pk chuẩn là ăn ngay thoy mà nó tập hợp nhìu yếu tố của 1 phái mạnh

quan trọng là việc pk của bạn như thế nào
    Lần sửa cuối bởi ConBướmĐêm; 30-03-2014 lúc 09:38 PM

Quote Nguyên văn bởi gót tè le Xem bài viết
    các pác chỉ e solo với 2 phái này - rất ức chế pk dm - mới vào 2 thằng chạy chạy xong mình lao vào thì nó xẹt mất tiu - làm như lào để ám sát nó - còn thằng cb thì đánh cứ bị đẩy ra mãi -
    haiz. Do bạn thôi.. Nêu hệ hỏa hay bất cứ hệ nào khác cũng vậy..(trừ hệ kim) nếu biết cách pk thì rất bá... trước hết đánh chiêu lên tầng né tránh chạy 1 vòng thả 5kiem skill 100..sau khi kiếm đuổi thì chay theo nó bấm f luôn rồi nhồi mỗi lần 2b máu nếu ko bị chết dưới skill 100 đm thi tung tang ngồi chờ chiến thắng. Chỉ bị skill 100 đm dame chết thôi con lại bỏ hết.. ( cl ngang ngữa >< 5cl nhé.

Quote Nguyên văn bởi DareDorm Xem bài viết
    Riêng phần HS pk với hệ hỏa thì mình nghỉ HS chỉ có no đòn mà thôi
    DareDorm chắc chơi CB hoạc ĐM hey.. nhưng chắc cũng mới chơi.
    Lần sửa cuối bởi Chivals HS BK BS; 02-04-2014 lúc 02:13 AM

Nói chung 2 phái này rất măc cười vì 2 phái này đánh với nhau đều chết bởi skill 100 cả...nhưng skill 100 hoa sơn vẫn dễ né hơn của đương môn. Hoa sơn tập trung 1 muc tiêu nhưng nếu ngoài tầm thì coi như miss. ĐM thì diện rộng và thẳng coi như hết 2\3 màng hình.
    né skill 100 của 2 phái: ĐM né skill 100 của HS nếu để chất lượng hình ảnh tốt thì trước khi HS xuất skill 100 là mọc kiếm trên đầu đây là dấu hiệu duy nhất phát hiên skill 100 HS ĐM chỉ cân khinh công 2 cái hoăc khinh công 1 cái và lướt thêm 1 cái coi như đã qua tầm skill 100 HS. Nếu xui lăm thi vướng chừng 2 3 damge không dính hết 9 damge vẫn sống tốt. HS có điểm yếu là skill làm loan tỉ lệ thấp nên không có skill giữ chân đối thủ còn ĐM xuống 50% máu thì lại hóa giải tất cả hiệu ứng..đau đầu cho các bác HS pk ĐM
    HS né skill 100 ĐM..các bạn nếu ko dính hiệu ứng tê tê của ĐM ở combo đầu thì skill 100 của ĐM chả khó né tí nào..lướt hoăc khinh công 90o chiều vuông góc với skill 100 thế là xong...chỉ sợ bị tê lâu quá chay không kip thôi. Đa phần tâm lý HS là lướt ra xa khi PK nhưng với ĐM mà lướt ra xa thì hoàn toàn xai lầm vì skill 100 range rất xa chỉ lướt ngang mặt là xong lại có cơ hội tiếp cận với ĐM tại sao không làm thế chứ nhĩ chúc các bạn HS tim ra cách tốt nhất đê hiếp các bác ĐM nổi tiếng khó xới này....(chỉ xét ngang đồ thôi nhe' chứ 1 víp 1 cùi thì kiêu nào gọi là pk hay solo)
    Nếu đưa HS cho mình cầm thực ra mình cũng éo biết sao giếc được ĐM. tỉ lệ tê liệt của combo ĐM gần như là tuyệt đối, trừ phi bạn cảm giác được thôi chứ bị xuất kill ra là đứng im ngay. lý thuyết là vậy nhưng nếu bạn tìm ra cách né skill đầu combo của ĐM thì bạn sẻ PK ăn còn tim không ra cách thì chịu không cách nào trừ VN thần chường vip lên đứng yên 1 combo ĐM kể cả skill 100 không chết thì ĐM thua 100%.

Quote Nguyên văn bởi NKoĐiVềĐâuo Xem bài viết
    Nói chung 2 phái này rất măc cười vì 2 phái này đánh với nhau đều chết bởi skill 100 cả...nhưng skill 100 hoa sơn vẫn dễ né hơn của đương môn. Hoa sơn tập trung 1 muc tiêu nhưng nếu ngoài tầm thì coi như miss. ĐM thì diện rộng và thẳng coi như hết 2\3 màng hình.
    né skill 100 của 2 phái: ĐM né skill 100 của HS nếu để chất lượng hình ảnh tốt thì trước khi HS xuất skill 100 là mọc kiếm trên đầu đây là dấu hiệu duy nhất phát hiên skill 100 HS ĐM chỉ cân khinh công 2 cái hoăc khinh công 1 cái và lướt thêm 1 cái coi như đã qua tầm skill 100 HS. Nếu xui lăm thi vướng chừng 2 3 damge không dính hết 9 damge vẫn sống tốt. HS có điểm yếu là skill làm loan tỉ lệ thấp nên không có skill giữ chân đối thủ còn ĐM xuống 50% máu thì lại hóa giải tất cả hiệu ứng..đau đầu cho các bác HS pk ĐM
    HS né skill 100 ĐM..các bạn nếu ko dính hiệu ứng tê tê của ĐM ở combo đầu thì skill 100 của ĐM chả khó né tí nào..lướt hoăc khinh công 90o chiều vuông góc với skill 100 thế là xong...chỉ sợ bị tê lâu quá chay không kip thôi. Đa phần tâm lý HS là lướt ra xa khi PK nhưng với ĐM mà lướt ra xa thì hoàn toàn xai lầm vì skill 100 range rất xa chỉ lướt ngang mặt là xong lại có cơ hội tiếp cận với ĐM tại sao không làm thế chứ nhĩ chúc các bạn HS tim ra cách tốt nhất đê hiếp các bác ĐM nổi tiếng khó xới này....(chỉ xét ngang đồ thôi nhe' chứ 1 víp 1 cùi thì kiêu nào gọi là pk hay solo)
    Nếu đưa HS cho mình cầm thực ra mình cũng éo biết sao giếc được ĐM. tỉ lệ tê liệt của combo ĐM gần như là tuyệt đối, trừ phi bạn cảm giác được thôi chứ bị xuất kill ra là đứng im ngay. lý thuyết là vậy nhưng nếu bạn tìm ra cách né skill đầu combo của ĐM thì bạn sẻ PK ăn còn tim không ra cách thì chịu không cách nào trừ VN thần chường vip lên đứng yên 1 combo ĐM kể cả skill 100 không chết thì ĐM thua 100%.
    Chắc bạn toàn đánh với ĐM gà,chứ mình bao h cũng bẫy dính tê rồi mới bung skill 100,vừa tăng 30% dam mà địch ko né dc skill 100.
    Skill 100 HS nói thực cực dễ né nếu thả khơi khơi,tuy nhiên nếu HS biết đánh thì thả 100 dính trọn địch cũng đc