Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Question Cách tăng tiềm năng côn luân

Chào các bạn ! mình đang chơi 1 acc CL ở sv Phú Hải và mình cũng thấy khá ưng về CL ( đánh nhanh , crit, có skill sốc phê ) ) nhưng có điều mình thấy NKVS đã có nhiều sv và phú hải cũng thuộc loại mới ra và dĩ nhiên càng sv về sau thì sở thích của mọi ng càng đc thể hiện rõ qua việc chọn nv vì có thể họ đã trải nghiệm ở các sv khác và sang sv mới có sự lựa chọn riêng mà họ thấy tối ưu hơn . Mình thấy sv có vẻ ít CL hơn các phái khác nhưng cũng k ngờ là mình bật bảng XH công lực mà top 100 có 2~3 CL ). Mình xin hỏi côn luân tăng tiềm năng :
    + Max sức rồi max thân
    + Max sức , 3 thân + 2 thể
    + Thậm chí có bạn còn max thể rồi max sức ( hoặc thân ) - mình thấy nó lạ nhưng cũng thấy ưu : máu to ( cái này mình thích vì đi CT hay boss mà đông lao vào invi bem đc 1~2 bạn mà k có khinh công bay ra thì phải 80% ngỏm) nhưng mình nghĩ nếu thế thì dame bé lắm
    Mọi người nghĩ sao về cách tăng điểm trên ? cái nào phù hợp nhất ? các bạn có thể đưa ra cách cách bạn cho rằng hợp lí để mình tham khảo nhé !!! cảm ơn mọi ng ^^

Mặc định Re: Cách tăng tiềm năng côn luân

Quote Nguyên văn bởi Quang98 Xem bài viết
    Chào các bạn ! mình đang chơi 1 acc CL ở sv Phú Hải và mình cũng thấy khá ưng về CL ( đánh nhanh , crit, có skill sốc phê ) ) nhưng có điều mình thấy NKVS đã có nhiều sv và phú hải cũng thuộc loại mới ra và dĩ nhiên càng sv về sau thì sở thích của mọi ng càng đc thể hiện rõ qua việc chọn nv vì có thể họ đã trải nghiệm ở các sv khác và sang sv mới có sự lựa chọn riêng mà họ thấy tối ưu hơn . Mình thấy sv có vẻ ít CL hơn các phái khác nhưng cũng k ngờ là mình bật bảng XH công lực mà top 100 có 2~3 CL ). Mình xin hỏi côn luân tăng tiềm năng :
    + Max sức rồi max thân
    + Max sức , 3 thân + 2 thể
    + Thậm chí có bạn còn max thể rồi max sức ( hoặc thân ) - mình thấy nó lạ nhưng cũng thấy ưu : máu to ( cái này mình thích vì đi CT hay boss mà đông lao vào invi bem đc 1~2 bạn mà k có khinh công bay ra thì phải 80% ngỏm) nhưng mình nghĩ nếu thế thì dame bé lắm
    Mọi người nghĩ sao về cách tăng điểm trên ? cái nào phù hợp nhất ? các bạn có thể đưa ra cách cách bạn cho rằng hợp lí để mình tham khảo nhé !!! cảm ơn mọi ng ^^
    Hi bạn,
    Mình cũng chơi Côn lôn sv Phú Hải, tăng max sức, max thân. Vào bí cảnh, quái đập toàn nửa cây máu 1, thấy yếu quá . Cách nào cải thiện k, hay mình tăng điểm k đúng nhỉ ?
    Mà đánh quái dame có chưa đc 1k, lực tay ~ 900, công ~1k4

mình cũng mới chuyển qua chơi CL sv phú hải. thấy CL đánh vui thật ấy chứ. cứ tàng hình rùi bem. xong rùi lại chạy =]].
    CL nhìu cách tăng lắm( mình còn non lắm. có gì m.n chỉ bảo nhé ). 2 bạn cho mình xin tên trog sv nhé....[CL]Gà.HIV

Không có bác nào pro CL à . tên ở sv mình là LôiTrảm nhé ! ^^. mà bạn gà HIV tăng điểm sao ???

Mình củng server Phú Hải .... Mình thì tăng max Thân. Để lấy Chí mạng và chính xác cao. Chủ yếu là ăn dame hên xui . Chứ đánh bt` là muôn đời không thắng nỗi

minh cung kha gan bo voi con luan,minh xin chia se cach tang diem chuan,dau tien mac suc,sau do 150 than phap,con bao nhieu cac ban tang het vao the.vi cac ban len dao tet ngu tuyet an se thay day la cach tang diem chuan 100%

Max sức rồi max thể. Hướng đi của tôi hiện tai. Dame to nhờ max sức, chính xác cao vì có skill, ff, ngựa, khảm. Trâu bò nhờ max thể, cường hóa. Nhược điểm là ít crit

làm sao mình tăng điểm tiềm năng được vậy các bạn. mình thấy lên lv là nó tự cộng điểm vào ko ak.

Hướng tốt nhất bây giờ là max suc goi thể, than bỏ luôn đi bạn

5 sức 3 thân 2 thể E chơi thế