Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Mặc định Tiêu dao và đôi lời cảm nhận trước khi phụ tu!

Sau những ngày nhớ tiêu dao đổi về chủ tu Lv102 K9 công 243,5 nhưng thật sự mình quá ngán với tiêu dao.! LÝ do của mình như sau:
    T1: tiêu dao di chuyển quá chậm và hầu như ko sống nổi với các phái đang thịnh bây giờ là Hoa Sơn, Đường Môn, Cái Bang,Nga My, ko tính kị hệ.
    T2: skill 100 quá nhọ và thọt khi quăng bùa nếu đối phương khinh công sẽ né đc và nếu ko di chuyển sẽ ko bị dính skill..so với các phái khác skill 100 quá bựa...
    T3: sau khi trải nghiệm 2 phái là ĐM và HS...mình rút ra cảm nhận như sau: HS có skill hy dựt(tăng né) và 9 kiếm thật đúng là sự lựa chọn số 1 cho các Ỷ Thiên...ĐM thì di chuyển chớp mắt + combo tê liệt và skill 100 phóng nhiều tia chắc chắn trúng.(ko phải PR cho ĐM hay HS) còn Tiêu Dao thì phải nói chờ 45s kết quả như 3combo chỉ có thể rút 50-70% máu sau đó họ đầy máu mình khóc.
    Sau khi kiến nghị nhiều lần với NPH game thì họ vẫn im lặng hầu hết cả sever của game NKVS thì Tiêu dao là nằm trong sách đỏ hiếm hơn cả Côn Luân nhưng===> hiếm ko quý... đi đấu phái phải kiu gọi mới đủ 10 người
    Mọi người hãy cho mình biết là do mình PK quá gà hay là khắp sever ko có ai đủ trình có thể giải mã tiêu dao này..! Đã thử rất nhiều cách tẩy điểm sắp xếp skill lại pk tay nhưng kết quả vẫn là ===> bùn và nãn cho 1 Tiêu Dao
    Lần sửa cuối bởi k3nnyk3n; 26-02-2014 lúc 10:05 PM

Mặc định Re: Tiêu dao và đôi lời cảm nhận trước khi phụ tu!

Tiêu Dao thì PK cũng 50-50 thôi , phái này chủ yếu là đi team giữ đối phương cho team đánh , đi vs team mà thằng nào ăn trọn combo của TD thì xác định

Võ Học Tiêu Dao dựa trên sự hoàn mỹ ... nghĩa là khả năng chọn thời gian lao vào , chọn mục tiêu lao vào và sự hoàn mỹ luôn đi kèm với may mắn (chí mạng) . Giả sử 1 đám đông bị CB hay TL gom lại, bạn lao vào ... lúc này hoàn mỹ xảy ra - crit 3 cái liên tục- đám đông bay hết )

Để chơi Tiêu Dao bạn chắc phải là người cực giỏi nhẫn nhịn.
    Lên Tiêu Dao khi solo thì TD rất phế vì combo khó lòng dứt điểm được địch. Mà để địch đánh lại thì có vẻ như tỉ lệ chết đến 80% như Combo của ĐM hay HS.
    Giờ đây khi lên 10x TD núp lùm đánh lén cũng khó khăn vì lượng người chơi ít đi, và các hoạt động thiên về solo trở nên nhiều hơn TD lại đứng trước con đường ghi danh sách đỏ hơn. Ước gì skill của Tiêu Dao được giảm delay còn 1 nửa thì tốt biết mấy.
    Chả bù cho người ae cầm thương Thiên Vương

ai có cách pk nào cứu lấy sinh vật hiếm này ko @@!

top TD còn chạy khẩn trương sang phái khác ấy chứ ! đánh team thì hiệt ứng chuẩn đấy nhưng mà kill hỗ trợ ảo tung trảo mất máu tụt dame chạy thì chậm delay 10s 3 kill giảm còn 5s còn hợp lí chứ ! giờ hóa giải ầm ầm combo chả bao giờ ăn trọn cả toàn hóa giải hết thôi thì đánh cái vẹo gì ! chạy thi chậm khiên giảm sát thương quá ảo thời gian hồi lại lâu nữa chứ GM nó bỏ phái này rồi nó k0 fix lại đâu ! tốt nhất là để làm kiểng

Quote Nguyên văn bởi Motime Xem bài viết
    top TD còn chạy khẩn trương sang phái khác ấy chứ ! đánh team thì hiệt ứng chuẩn đấy nhưng mà kill hỗ trợ ảo tung trảo mất máu tụt dame chạy thì chậm delay 10s 3 kill giảm còn 5s còn hợp lí chứ ! giờ hóa giải ầm ầm combo chả bao giờ ăn trọn cả toàn hóa giải hết thôi thì đánh cái vẹo gì ! chạy thi chậm khiên giảm sát thương quá ảo thời gian hồi lại lâu nữa chứ GM nó bỏ phái này rồi nó k0 fix lại đâu ! tốt nhất là để làm kiểng
    bạn chỉ đc cái nói đúng 30 kí tự này

tôi top 35 SV .... CT 452 CL .. solo ko nổi với cả bọn YT .. phái chính là HS .. ST qua TD để giải trí tý mà thọt thì thôi rồi :-014
    TD nếu sau này có bí tịch tăng tốc đánh lên tầm 9x thì có khả năng nhiều người quay lại .. chứ giờ này thì mọi người có kêu thế nào đi chăng nữa thì NPH họ cũng ko thèm ngó vào đâu .. họ chỉ quan tâm xem 1 ngày có bao nhiêu cái card đc đưa vào hệ thống thôi

giờ thì chỉ còn 9 phái thui, mất 1 phái cũng chả nhằm nhò gì, ai lỡ Tiêu Dao thì cứ song tu qua phái khác mà chơi, mãi mốt nó ra Tam tu nữa thì lo gì

Thumbs up Re: Tiêu dao và đôi lời cảm nhận trước khi phụ tu!

Quote Nguyên văn bởi vuachoang Xem bài viết
    giờ thì chỉ còn 9 phái thui, mất 1 phái cũng chả nhằm nhò gì, ai lỡ Tiêu Dao thì cứ song tu qua phái khác mà chơi, mãi mốt nó ra Tam tu nữa thì lo gì
    XL bạn chơi TD lv bn vậy? Mình hỏi vì mình chơi mới lv 97 thôi. Mình đi CT vẫn trong top 5. Còn solo ( k bơm máu ) mình thua NM với TL.
    Tự cảm nhận: TD vẫn ok !
    Còn cái chiến trường : Tinh Vẫn Tế thì mình thấy TD quá phế. Đơn giản vì trong đó nó + cho TD đc có 8xx chính xác. TD combo mà trượt thì giết ai? Có lẽ đó là lý do các pro bảo TD phế sao?
    Ai pro TD xin ý kiến chút nào