Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định newmem nhập môn mong ae chỉ giáo

tình hình mình chơi nkvs chắc cũng mới đc tầm 1-2 tháng,trước chơi phái HS,gần đây chuyển qua sv mới chơi ĐM
    chưa có kinh nghiệm gì chơi phái này đặc biệt là cách PK,mong các bác chỉ giáo
    như đặt combo skill ntn,gán các skill như thế nào cho tiện,mấy pro pk có thể chỉ rõ cụ thể cách pk của bác bác được ko,tks

Mặc định Re: newmem nhập môn mong ae chỉ giáo

combo liên hoa (cái 6x thì phải) + lạc nhật, cứ khi nào có đủ 2 skill đó thì mới bắn, còn bình thường bắn skill tay trái thôi, đường môn thủ yếu nên chỉ đứng xa bắn vào, thấy mấy thằng nào lăm le áp sát thì Mê ảnh tung + khinh công ra xa, nếu bạn đã quen pk thì mấy thằng đuổi theo khi đi chiến trường bạn cứ quay lại làm 1 combo nếu máu nó xuống dưới 30% thì đứng chơi luôn, còn thấy miss thì nên né chờ hồi skill bắn lượt 2, lưu ý nếu bắn dame vào đối thủ mà dame quá thấp thì né thằng trâu bò đó ra, đánh không nổi đâu.
    à đúng rồi, game này ngũ hành gần như là không có nên cẩn thận mấy thằng TV, bọn nó cũng mạnh kinh dị lắm đó, không nên đứng solo mà hãy hit & run nhé bạn, bạn mà đứng solo với nó thì chắc 3s là bạn về làng

Mặc định Re: newmem nhập môn mong ae chỉ giáo

combo là phụ chủ yếu đầu tư đồ HIếm full cường hóa và full linh thạch khảm