Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 17 của 17

Mặc định Re: Lỗi cụm máy chủ Dương Châu

Quote Nguyên văn bởi VT199x Xem bài viết
    Chào all !
    Cho mình hỏi là cụm dương châu sever nào vậy,BQT đã kiểm tra và thấy nhiều người đăng nhập vẫn bình thường,các bạn cung cấp tỉnh thành và những thông tin cần thiết để BQT kiểm tra thêm.Thân !
    Tất cả sever thuộc cụm Dương châu luôn BQT.
    Mình sài mạng FPT.
    Hiện đang sống và làm việc + chơi game tại Ninh Thuận.
    PS: giờ thì vào lại bình thường rồi

Vâng,cám ơn bạn HoàngAn1 BQT xin ghi nhận và sẻ tiến hành khắc phục trong thời gian sớm nhất.

Mặc định Re: cả cụm sv dương châu không đăng nhập được

cho hoi sao từ lux len phien ban moi thì mag lag wa vay..??chay 1 acc mak bi lag 1 cho hoai ak..luc con phien ban cũ kéo 2 acc chay ầm ầm mak sao gio lai vay..??

tình hình ad xem lại cụm dương châu đi toàn lỗi k đăng nhập đc...4h30p' 10/3/2014 lại đang kiểm chứng tài khoản.mình thấy toàn bị ở cụm này nhiều quá.mong ad giúp đỡ khắc phục cho ae...thân!

tình hình ko vào được huhu đang làm sự kiện nạn quả game làm ăn quá chán

cả cụm sv DuongChau nhé ad k vào được luôn huhu uot ra vào lại game thj bị der nản quá nó cứ ghi đnag nghjem chung tài khoản thoy
    Lần sửa cuối bởi PhuongLiinh; 10-03-2014 lúc 05:22 AM

đêk đỡ nổi , lỗi cả cụm dương châu từ 4h mà mà đék ai sửa , vào cắm cái acc đi ngủ cái mà lâu vãi , nãn vãi cả cái game ...

Quote Nguyên văn bởi VT199x Xem bài viết
    Chào all !
    Cho mình hỏi là cụm dương châu sever nào vậy,BQT đã kiểm tra và thấy nhiều người đăng nhập vẫn bình thường,các bạn cung cấp tỉnh thành và những thông tin cần thiết để BQT kiểm tra thêm.Thân !
    em ở Sv Phuhai nhé mạng dây VNPT 4H SÁNG ĐẾN H K ĐĂNG NHẬP Được vào cụm máy chủ DuongChau nó bảo gnhjem chung tài khoản mông ad gjajquyet để e còn chơi game