Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Mặc định Lỗi không đăng nhập đc ?

Sao mình không thể đăng nhập đc

Mặc định cả cụm sv dương châu không đăng nhập được

phú hải mới mở cấp đêm cắn 9.5 tiếng tu luyện châu , sáng 6h30 mở mắt ra thấy đang kiểm chứng tài khoản xin vui lòng đợi ko biết cả cái cụm dương châu nó tèo từ lúc nào vkl

Mặc định LẠI LỖI NGIỆM CHỨNG TÀI KHOẢN,cụmmays chủ dương châu

Sao e cứ đang nhập cụm máy chủ dương châu lại cứ ngiệm chứng tài khoản là sao,2 lần r đấy ad

Mặc định Không vào được game

Sao mình không vào được game vây?

Mặc định lỗi đây lỗi này hot đó nha

lỗi này hiện tại đang hot nhất đây mẹ nó vừa cắn x4 xong đời đúng là khổ đâu GM nhanh nhanh cho thông sever đi nào

Mặc định Lỗi cụm máy chủ Dương Châu

tình hình là hôm nay 28-2-2014 6h50 đăng nhập vào sever của cụm máy chủ dương châu thì chạy dòng đang kiểm chứng ....... chờ 5 phút vẫn không vao game dc AD xem lại nhanh gium nhé

Mặc định Re: Lỗi cụm máy chủ Dương Châu

Chào all !
    Cho mình hỏi là cụm dương châu sever nào vậy,BQT đã kiểm tra và thấy nhiều người đăng nhập vẫn bình thường,các bạn cung cấp tỉnh thành và những thông tin cần thiết để BQT kiểm tra thêm.Thân !
    Lần sửa cuối bởi VT199x; 28-02-2014 lúc 08:20 AM

Mặc định Lỗi không vào được game 8h00 28/02/2014

Sao vào được thì lag không nhìn thấy gì hoặc chạy thì bị quay chỗ cũ, giờ thì không vào được nữa thế này ad ơi.

Quote Nguyên văn bởi VT199x Xem bài viết
    Chào all !
    Cho mình hỏi là cụm dương châu sever nào vậy,BQT đã kiểm tra và thấy nhiều người đăng nhập vẫn bình thường,các bạn cung cấp mã vùng và những thông tin cần thiết để BQT kiểm tra thêm.Thân !
    Cụm Dương Châu máy chủ An hải nhé. Sáng dậy log acc cắm chuột đi làm mà ko đc. Ko biết giờ đã khắc phục được chưa?

Mình mới vào đc đó cậu,cậu thử lại xem sao.