Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Angry Tẩy chay Bang _Cuồng_ ở sv Biện Kinh Tam Sơn

Bang này đa số là các thành viên có CL 200 trở lên chuyên đi ds, cướp tiêu và ks Bảo Tàng Đồ của các thành viên trong games. Vì e quá yếu nên chả làm gì đc cái Bang ỷ mạnh hiếp yếu này đề nghị anh em hãy tẩy chay bang này vì hành vì quá ngông cuồng trong games

Mặc định Re: Tẩy chay Bang _Cuồng_ ở sv Biện Kinh Tam Sơn

về luyện thêm đi r lên tiếng vs bọn anh

Quote Nguyên văn bởi Tsukasa Xem bài viết
    Bang này đa số là các thành viên có CL 200 trở lên chuyên đi ds, cướp tiêu và ks Bảo Tàng Đồ của các thành viên trong games. Vì e quá yếu nên chả làm gì đc cái Bang ỷ mạnh hiếp yếu này đề nghị anh em hãy tẩy chay bang này vì hành vì quá ngông cuồng trong games
    người ta đặt tên bang cảnh báo rồi mà nói chung game pk thì cướp bóc thế mới vui, không lừa đảo là được. anh em sever tự thấy là tránh bạn lên đây nói thế người ta lại làm căn hơn

gặp tụi nó đông quá cứ chạy, cho tụi nó chơi một mình.
    Khi nào nó ngủ, cắm máy train thì lên hốt

Bọn nó đã đặt tên chúng là Cuồng rồi còn gì? Cuồng có nghĩa là 1 bọn chó điên đó, trách móc làm gì cho mệt

Có lửa mới có khói. Đéo ai rảnh mà đi ks cả ngày thế đâu. Bao nhiêu tuổi rồi mà ăn nói bố láo ăn cắp thế.

gần 1 nửa Bang cắm train cày acc phụ, 2p qua acc chính 1 lần. Hốt đi

Còn mày nữa. Lập cái pic thì cho đúng, mấy lý do này lập pic làm cái lol gì cho nhảm shi.t
    OngChuNet - Tam Sơn
    Kết hảo hữu nha ACE
    FACEBOOK

dam me game la theo duoi dinh cao de dc danh dam , luyen chua toi thi ve luyen them , hoac keu toc ho tro , ko le nguyen bang di ks 1 tieu , 1 2 thang thi 1 toc ko lam gi dc ah, choi ko tim hieu roi len day la lang cho nguoi ta biet minh ga sao

Vâng thưa các bạn !

đây chính là 1 con chó chắc không xin được vào cuồng rồi nên sủa bới mù mịt nên đây

Mấy bác cứ nói thế nào chứ,không có lửa sao có khói,với lại game là ks nhau,miễn sao bên Cuồng không có lừa đão như ae bang khác là ok rồi.
    Chỉ có mấy con cờ hó ghen ăn tức ở,không ăn được nên hay đi cắn lén lúc train thôi.
    Lần sửa cuối bởi Katania_S Tam Sơn; 01-03-2014 lúc 03:06 PM

cái top này có thể của thằng chuyên lừa đảo bị bang kích rồi quay lại chửi nè ,đúng là ko biết phải con người ko chỉ vì 100v 200v mà ra như thế .lừa đảo rồi còn nói người ra chơi xấu , thẻ lọai này vừa ăn cướp vừa la làng nè , thêm nữa dám nói mà đéo dám ra mặt
    => đáng làm con người ko nhỉ ???