Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 15 của 15

Mặc định Re: ae chỉ giáo dùm ngựa đương môn cần skill gì

nhà nghèo,ngựa bôn tiêu thì nên có 4 kỹ năng Lôi đình ngự phong,truy ảnh
    ĐM thiên về công nên chọn U minh, sàn sàn 4 kỹ năng ngon nhất là lôi đình truy ảnh Nhiếp vân ( Phá quân mặc định rồi)

Mình đang chơi ĐM 110 ms đổi qua ngựa 7-5 kỹ năng lôi đình truy ảnh nhiếp vân bá thể..và mình cảm nhận bạn nên cố gắng đổi ra lôi đình,truy ảnh,thiết lao...Nhiếp vân tuy né nhưng né chứ k giảm dame...trk mình dùng 64 skill như vậy coi cũng k pải yếu sinh lý..bjo mất cái thiết lao yếu đi hẳn...:z

Quote Nguyên văn bởi Lão Thiên Xem bài viết
    Mình đang chơi ĐM 110 ms đổi qua ngựa 7-5 kỹ năng lôi đình truy ảnh nhiếp vân bá thể..và mình cảm nhận bạn nên cố gắng đổi ra lôi đình,truy ảnh,thiết lao...Nhiếp vân tuy né nhưng né chứ k giảm dame...trk mình dùng 64 skill như vậy coi cũng k pải yếu sinh lý..bjo mất cái thiết lao yếu đi hẳn...:z
    Nhiếp Vân chủ yếu cần cái hiệu suất hồi SL,chứ né đc mấy đâu.

Quote Nguyên văn bởi Lão Thiên Xem bài viết
    con Uminh 7 5 lúc đầu của mình cũng có skill y như bạn, dau đó phải đầu tư tẩy lại bỏ cái nhiếp vân để lấy thiết lao, cái kháng tất cả của thiết lao khá quan trọng, mình chua tang max cap 7 moi den c6 mà kháng tất cả được 85 rồi, max chac cũng 95 -100 nhỉ ~ với chcú phúc 5 thổ còn j.
    Với lai dao này SV mình đổ xô sang vđ, set cua mình toàn hỏa có 1 cục LT5 kháng thổ thôi, nên có them Thiết lao nữa là = 1 cục LT5

Ae. Ho hỏi đường môn cần ngựa những skill gì là ngon
    Theo mình nếu có tiền đầu tư ngựa 5 skill thi không cần bàn cải: Công + giảm sát thương chí mạng (phòng chí mạng %), Chính xác + giảm né(cái này quan trọng hơn CX), né tránh, bạo kích, kháng tất cả....Thực ra tại sao đường môn vẫn theo những skill này mà không thêm máu, hay thời gian ngũ hành vì bản chất ĐM tốc chiến tốc thắng cần linh hoạt không cầu cưa nên máu nhiều cũng chỉ để làm bia thôi với lại skill tang máu của ngựa cũng chặng được bao nhiêu cho ĐM, hoặc tg hay xác xuất ngũ hành thì...xác xuất trong combo của ĐM mình cảm giác như 100% tê rồi không cần thiết, thời gian thi 1 combo tầm 1,5s là xong cũng không cần lắm. Nên xài skill hổ trơ công và thủ là tốt nhất tránh đột tử, damge cao bao kích cao và kháng tổng thể ok 1 chút.
    Nếu nghèo chơi ngựa 4 skill thì nên bỏ skill ne' tránh đi, giữ skill ktc lại. Trước đây mình cũng nghĩ là giữ skill né và bỏ ktc nhưng sau này đi ct nhiều damge các phái to lên, nên kháng yếu quá rất dễ đột tử, với lại né cao chỉ để cho các siêu nhân hoa son dung, ae ma pk ĐM với nhau né dường như không ý nghĩa...rất hiếm miss đối với đường môn trừ đồ ngựa đối phương cao hơn bạn thôi thì nó lại hóa giải hết...đến thời điểm ktc của mình trên 1k thì có lẻ đồng công lực đồng đô ngựa chưa ngán ai cả kể cả hệ thủy bạn a.