Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Xin các cao thủ chỉ giáo

Thứ nhất là về khảm ngọc : Mình mới chơi nên hơi gà. lv giờ là 80 thì nên khảm ngọc nào cho hợp lý. mọi người chỉ chi tiết nhé. ví dụ như : Áo khảm ngọc gì...giày khảm ngọc gì ...

Thứ 2 : Là khi đi chiến trường, cách PK của vỏ đang như thế nào. Nên điều khiển pk hay bật F ( tự đánh ), Và nên chọn kiểu ( là luyện cấp hay là thi đấu )

Thứ 3 : Cách tăng điểm tiềm năng khi lên lv. lên 1 lv đc tăng 10 điểm tiềm năng. Mình tăng mắc khí. Cho 1 điểm thể. Còn bao nhiêu cho vào thân. Ko biết có đúng ko?

Rất mong mọi người chỉ giáo !!!

Mặc định Re: Xin các cao thủ chỉ giáo

+Thứ nhất : VĐ theo hệ nội , nên cần ưu tiên cho ngọc nội ( nguyên khí , thân pháp ) . Hiện em ở trung bình nên khảm như này , bác tham khảo theo .
    Vũ khí : Tây môn luyệt xuyên , Cố lỗi
    Dây chuyền : Lâm Hướng Nho , Ngô Quảng , hoặc dùng cả 2 viên ngô quảng luôn cũng đc
    Nhẫn : Hiên Viên Vô kỵ , Bắc Xuyên Minh
    Ngọc Bội : Ngũ hành sứ giả ( Âm ) , Thi Vương
    Hộ phù : Triển Phi Thiềm , Đới y tư , Ngụy Tử Hào ....
    Mũ : Kha ni ni , Thanh mộc hồ vương , điếu tinh bạch hỗ ....( Nếu có đk bác làm 2 viên Kha Ni Ni cũng đc )
    Hộ oản : Mặc Quân , Thị Tùng , Tiêu như thị
    Áo : Nam cung phụng , Hắc báo vương , Kim tông hùng vương
    Đại : Thủ thành tướng lĩnh , Điệp Lăng diêu hoặc tống phủ
    Giày : Lam Thiên Thanh , Vu Quần , Phệ hồn thủy trùng
    Trên là số ngọc có thể khảm của VĐ , bác có điều kiện thì chơi hẳn mấy viên lam cấp 3 , sau này có thể lên hồng luôn , em k có điều kiện nên chơi sét tím thôi
    +Thứ 2 : Về pk thì do không víp nên cứ núp sau lưng , chọn kiểu luyện cấp , chờ đông đông 1 tí vào phẩy phẩy thả kiếm rồi chạy thôi , đứng tank mà gặp hoa sơn thì chấm ba chấm
    +Thứ 3 : Em tăng điểm như này , 100 thể , max khí , còn lại đập vào thân pháp .
    Chúc bác chơi game vui vẻ , đó là ít kinh nghiệm của em ....

theo ngu kiến của tại hạ là pk thi đấu

Cảm ơn các bạn đã chỉ giáo. nhưng mình thấy các linh thạch và toái phiến trên khó kiếm tìm quá. đó là những sự lựa chọn tốt nhất. nên mong mọi người có thể góp ý khảm bằng linh thạch hay toái phiếm nào đc ko ?

Còn 1 vấn đề nho nhỏ đó là Vỏ đang mình là hệ Thổ. mà khảm công kích thổ thì mình ko hiểu lắm là nó tăng công kích của hệ hay là mình đánh 1 con Võ đang khác được tăng thêm sức mạnh ??? Mong mọi người chỉ giáo giùm

Còn có 1 ý kiến là Khảm ngọc kháng vào phòng cụ, còn công vào trang sức. Ý này ko biết thế nào. Mà kháng vào phòng cụ thì mình nên tập trung vào kháng mộc hay kháng tất cả. Help me
    Lần sửa cuối bởi ChungKoi; 02-03-2014 lúc 12:04 PM