Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Bán acc nga my cấp 93, ở tam sơn đây. Bạn nào có thiện chí cho luôn.

BÁN CHO BẠN NÀO CÓ THIỆN CHÍ MUỐN MUA, GIÁ KHOẢNG 100K TRỞ LẠI THÔI, CỘNG 8 HẾT TẤT CẢ, KHẢM NGỌC ĐẦY ĐỦ, BẠN NÀO CẦN PM CHO MÌNH. con này mình khá tâm huyết nhưng giờ có công việc ròi không có thời gian chơi. nay muốn chuyển lại cho bạn nào muốn chơi

Mặc định Re: Bán acc nga my cấp 93, ở tam sơn đây. Bạn nào có thiện chí cho luôn.

cho minh di gui wa yaho minh :vantienkubi@yahoo.com tks ban

Mặc định Re: Bán acc nga my cấp 93, ở tam sơn đây. Bạn nào có thiện chí cho luôn.

mình mới chơi NM ở sever mới nên cũng thích . Bạn có ý cho thì mình xin để cày cuốc giảm tress trong cong viêc . Mình chân thành cám ơn bạn . Nick yahoo mình duc26vn@yahoo.com

Bạn cho chơi dùm hay cho luôn bạn có sang mail cho luon không bạn hay nạp tiền cho đã vô rồi mai mốt vip bạn lấy lại rồi chơi hả bạn .Cái vụ này mình thấy hoài , nếu bạn là người tốt muốn cho người ta thì cho người ta sang mail và tất cả luôn nha bạn . Mình chỉ góp ý vậy thôi . Mình cũng thích chơi nhưng thấy bạn rao mình nghi ngờ quá , nếu bạn cho mình thì mình cám ơn rất nhiều , không thì khi sang tên mình sẽ gởi thẻ dt cho bạn nhé