Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định lag khi chuyen dich giua cac map ở sv chau giang

tình hình là 2 ngày nay khi vao game la fai chờ 5' 10'p moi vao dc mak vao dc thi khi chuyen dich giua cac map thi rất la lag lag nag lun..nhiu khi vao tvp goy bi diss ra ngoai lun...luc phien ban 2.20.1 thi kéo 2 acc chạy ầm ầm mak gio keo 1 acc mak nó bị lag hoai vay..chỉnh tối ưu hoa cug chẵng có tác dung gj het ak..trong khi dó sống mag vẫn manh..mog ad tl dum e..

Mặc định Re: lag khi chuyen dich giua cac map ở sv chau giang

Chào Bạn !
    Bạn vui lòng cho mình biết tên Server và thời gian cụ thể để mình chuyển lên bộ phận liên quan kiểm tra nhé.
    Thân !

Mặc định Re: lag khi chuyen dich giua cac map ở sv chau giang

Quote Nguyên văn bởi huytoyota Xem bài viết
    tình hình là 2 ngày nay khi vao game la fai chờ 5' 10'p moi vao dc mak vao dc thi khi chuyen dich giua cac map thi rất la lag lag nag lun..nhiu khi vao tvp goy bi diss ra ngoai lun...luc phien ban 2.20.1 thi kéo 2 acc chạy ầm ầm mak gio keo 1 acc mak nó bị lag hoai vay..chỉnh tối ưu hoa cug chẵng có tác dung gj het ak..trong khi dó sống mag vẫn manh..mog ad tl dum e..
    mình cũng bị vậy nhưng mò mẫm cũng ra cách, bạn thử nhé.
    Mình mở 3 acc, 2 acc đầu không lag, đến khi vào acc thứ 3 thì cả 3 acc đều lag, sau đó mình mở 1 khung game nhưng chưa vào game, xóa cái acc thứ 3, sau đó vào game nếu lúc vào hiện sever mà nó vẫn lag, thì cứ làm lại bước trên, khoảng vài lần là nó hết lag
    Cách mình làm thấy hiệu quả, bạn xem làm thử được không