Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Exclamation Tiêu Dao cần có sự thay đổi từ NPH

Tôi thay mặt cho tất cả những bạn đang chơi Tiêu Dao trên mọi sv NKVS. Xin nói đôi lời với NPH Trà Phong
    Rõ ràng thì ai cũng biết Tiêu Dao là phái quá thọt so với các Phái còn lại.

Nhược điểm thì chính NPH cũng rõ, ko cần phải đến lượt người chơi như tôi nói mới biết.
    Tôi xin đi thẳng vấn đề như sau:

Loạt Combo của Tiêu Dao là : Thám Cửu U - Huyền Minh Hấp Tinh - Cửu CHuyển Tiêu Dao
    Delay loạt combo này là 10s : 10s là quá dài cho 1 phái đánh cận chiến cơ bản chậm chạp và không hiệu quả như tụi tôi.
    Tiêu Dao chỉ dựa vào Combo này để giết đối thủ, tiếc thay càng lên cao thì Combo này càng khó kết thúc được đối phương ( bằng đồ ) .

Nay tôi muốn NPH giảm delay cho loạt Combo 3 skill này là 6s hoặc 7s, chậm hơn Thiên Vương 1 chút.
    Như vậy thì tôi nghĩ Tiêu Dao mới có được sự công bằng .

Mong NPH lắng nghe ý kiến này!

Mặc định Re: Tiêu Dao cần có sự thay đổi từ NPH

bạn có nói cỡ nào thì NPH cũng ko lắng nghe đâu..! trong đây tràn ngập vấn đề này rồi mà cũng ko khá hơn..thật tế mà nói 10 phái giảm 1 phái cũng chã sao vs NPH cả họ chỉ biết thu tiền và thu tiền card của gamer chứ ko bao giờ lắng nghe ý kiến cả

Mình thấy skill tiêu dao buồn cười thật. Giảm máu đi đôi với giảm lực tay, đáng ra mất máu thì lực tay phải lên còn có đường sống chứ. Đằng này thì .... Chán quá. Nhưng mình vẫn thích tiêu dao hy vọng có sự thay đổi cho tiêu dao.

Bạn Coi lại cái kill Bài Sơn Đảo Hải đi. Cái kill này + Thêm dame cho TD tính theo % máu nên máu tuột thì dame tuột là bt mà
    Mình chỉ thắc mắc là cái kill 8x của TD sao mà nâng kill nó vẫng như cũ mà k tăng thêm gì hết?

Bạn than thì cũng phải chừng mực chứ bạn, bạn cứ đổ lỗi nhà phát hành Duo là phái Tiêu Dao thọt nhưng Duo chỉ là công ty đem game này từ TQ về chứ ko phải thiết kế game đâu mà bạn kêu sửa là phải sửa, cho dù tổng giám đốc cty Duo có vào đây đọc cái topic này của bạn rồi gửi 1 bức thư lên cho cty chính IXINYOU kêu chỉnh sửa phái Tiêu Dao thì bạn nghĩ bên đó họ có lắng nghe ý kiến riêng lẻ từ 1 vài cá nhân ko ? Bạn cứ việc qua các topic mấy phái khác đọc thì ai cũng than thở về điểm yếu của phái mình chứ ko chỉ có bạn đâu. Làm như bạn cứ có người than thở là phải sửa thì nát game hết thôi về chơi game offline lúc đó bá đạo trong đó tự sướng 1 mình có hơn ko ? Thiệt ko hiểu nổi 1 số người đi post bài than thở này nọ mà chẳng chịu động não giùm 1 cái.

Alo xin chào AE - Tiêu Dao

đây 1 suy nghỉ riêng cá nhân tui thôi
    Tiêu Dao hok yếu chỉ vì tiền hok đủ để đua đòi với ngừoi ta còn ai thích Pk Tiêu dao 1 đao giết người thì đọc nhé, nhưng Tiêu Dao càng ít ngừoi chơi vì lý do hok nổi bật trong 10 phái khác

Như HS có Hy Dực Kiếm Pháp + Độc Cô Cưu Kiếm
    Còn Côn Luân thì tàn hình giết người damage chí mạng trong 1 giấy phút
    Nga Mi có khiên Băng chống chết + Thuẩn
    Thiếu lâm Có hút và Tăng Máu kinh hồn
    Võ Đang có vạn kiếm quy tông + Kiếm Phi Kinh thiên
    Đường môn có Bảo Vủ Lê Hoa + Damage Kinh Hồn
    Cái Bang có Liên Hoa lạc trận + Damage To

Và đặt điểm của Tiêu dao là Bắc Minh Thần Công và Cửu chuyển Tiêu Dao , như vải loz nhất là Lực Tay 4k5
    đánh bình thường là 1k5 nhưng crit damage cao nhất là 4k3 vậy giết ai khi về già? Đến khi solo với DM mà máu nó có 8k mà giết hok được còn chiêu 10x khỏi nói - vải loz chi bi hồi thì lâu nhưng hiệu quả chẳng thấy gì đợi khi có chiêu đánh thì lại MISS - Tức ói máu ,

Kết - Song Tu bỏ mịa Tiêu Dao , Mình chơi Tiêu dao từ đầu game đến cuối game , càng thất vọng nhiều - đánh với Vỏ Đang còn thua trong khi mình K9 nó củng K9 - Ngọc ép ngon vải ra !! Thất vọng nhất chiêu 10x , nếu tăng thời gian thi chiển hay là chơi hok bao giờ MISS thì còn tốt .....haizzzz