Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Một ý kiến , góc nhìn xa hơn cho Tiêu Dao và toàn bộ game NKVS cần ae giúp sức

- Hãy thành thật với chính mình nhé!
    ==
    Thứ 1 : Không phải một tay xừng sỏ nhưng cũng là một mem TD tâm huyết , mình và các bạn hãy thừa nhận là combo của TD rất khủng theo đúng nghĩa của nó (nếu biết nhẩn nhịn và phản dame đúng lúc nữa). Vì vậy yêu cầu giảm delay của combo này là khá THAM và làm các phái khác cũng MUỐN
    Thứ 2 : Skill 100 của TD ai cũng thấy là rất mất lòng ae ,nói thẳng là vì nó thọt hơn so với các phái còn lại.
    ===
    Hai thứ thôi là ta thấy ngay vấn đề của TD ta là khi bước vào độ tuổi 100. Giải pháp quá đơn giản , đẩy skill 100 lên và cho ta mau tung tiếp combo
    ======
    Chốt lại : Nên fix skill 100 : ngoài hiệu ứng buff bất lợi cho đối thủ , thì ta cũng đồng thời nhận được một buff có lợi giảm 3s(4s) combo làm nên thương hiêu TD.
    Như thế vừa không làm lãng phí skill 100 TD khi mà một số ae hết delay còn chả thèm dùng , vừa tạo nên tính công bằng trong NKVS , ae phái khác cũng không vì fix skill mà nổi đóa . Tạo tính thực sự cân bằng.
    ==============
    Mong ae trong phái và đồng đạo các phái còn lại ai thấy ý kiến hợp lý thì up hằng ngày để NPH thấy mà hiểu cho chúng ta.
    Vì một thế giới NKVS cân bằng . Vì tương lai Tiêu Dao Phái ạ!

Mặc định Re: Một ý kiến , góc nhìn xa hơn cho Tiêu Dao và toàn bộ game NKVS cần ae giúp sức

theo tôi thì nên bỏ luôn skill 100 TD đi TD ko cần skill 100 đỡ phải ngứa mắt

Mặc định Re: Một ý kiến , góc nhìn xa hơn cho Tiêu Dao và toàn bộ game NKVS cần ae giúp sức

viết cho lắm NPH có lắng nghe ý bạn ko?

vấn đề này có nói nữa cũng thế thôi,vì game này của bên TQ,muốn fix lại gì phải thông qua bên đó
    nên những vấn đề về skill hay những việc tinh chỉnh nhân vật trong game NHP cũng ko can thiệp được

chính xác là như vậy, không thể thay đổi gì được đâu bạn. 100% là yên phận thủ thường.

Quote Nguyên văn bởi doomlucifer Xem bài viết
    theo tôi thì nên bỏ luôn skill 100 TD đi TD ko cần skill 100 đỡ phải ngứa mắt
    xin lỗi bạn , skill 100 TD là chiêu quyết định sống chết của địch , bạn chưa có trình PK TD nên không hiểu đc đâu . thả vào địch nó ko di chuyển cũng nổ dame x2 di chuyển thì xác định luôn . chốt 1 câu TD máu càng nhiều thì càng khỏe , max sức + Thể . bỏ thân pháp