Xem kết quả: Bình Chọn 3 Hoạt Động Mà Bạn Thích Và Thường Xuyên Hoạt Động Nhất

Số người bỏ phiếu
66. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • Thanh Vân Phong

29 43,94%
  • Bí Cảnh

17 25,76%
  • Chiến Trường

33 50,00%
  • Vận Tiêu

6 9,09%
  • Truy Nã

7 10,61%
  • Lịch Luyện

11 16,67%
  • Thương Hội

9 13,64%
  • Đấu Phái

23 34,85%
  • Gia Tộc Thí Luyện

10 15,15%
  • Đấu Gia Tộc

12 18,18%
  • Hoa Sơn Luận Kiếm

12 18,18%
  • Danh Khí Chi Tranh

4 6,06%
  • Khiêu Chiến Võ Lâm Cao Thủ

5 7,58%
  • Hiệp Khách Đảo

4 6,06%
  • Trích Tinh Lâu

11 16,67%
  • Tàng Bảo Đồ

10 15,15%
  • Lãnh Thổ Chiến

10 15,15%
  • Linh Quả Tranh Đoạt

6 9,09%
  • Vận Tiêu Gia Tộc

3 4,55%
  • Đào Bảo Gia Tộc

16 24,24%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định [Khảo Sát] Hoạt động nào được bạn thích và hay tham gia nhất ở Game Ngạo Kiếm Vô Song

Qua một thời gian trải nghiệm game Ngạo Kiếm Vô Song , hoạt động nào được bạn thích và hay tham gia nhất ở Game Ngạo Kiếm Vô Song ?

Mặc định Re: [Khảo Sát] Hoạt động nào được bạn thích và hay tham gia nhất ở Game Ngạo Kiếm Vô Song

Truy Nã: Nv này rất thú vị, I like it

Mặc định Re: [Khảo Sát] Hoạt động nào được bạn thích và hay tham gia nhất ở Game Ngạo Kiếm Vô Song

Gia Tộc Thí Luyện là vui nhất. Ae trong tộc tụ họp thì còn gì vui hơn

Quote Nguyên văn bởi Shiper Leader Xem bài viết
    Truy Nã: Nv này rất thú vị, I like it
    Cũng hay. Mỗi ng 1 bản đồ rồi đi tìm. NPH nghĩ ra nhiều sk hay thật

thích mỗi lịch luyện... còn lại cứ loằng ngoằng thế nào...

Đã chơi game thì ai cũng thế,sau những giờ hành tẩu cày cuốc nhọc nhằng thì tiếp đến phải có những thời gian chứng minh trình Pk của nhân vật mình.Nên tôi thích nhất là đi Chiến Trường Pk hay những phút Tranh Đoạt Lãnh Thổ căng thẳng vinh danh cho Bang Hội của mình ! chứ cày mãi để làm gì đúng ko các bạn !!

Thanh vân phong, chiến trường, trích tinh lâu, tàng bảo đồ, lịch luyện.

Không thấy xi vưu mộ à, hay mình k thấy nhỉ

Truy hay kai gì. có 3 người đc nhận manh mối. gặp 1 thằng ko mở manh mối coi như mất 1 lần Truy nã. vây thì còn hay ở chỗ nào nữa

Sao moi nhan lai dc mk trong game vay cac ban

thấy phiên bản mới có pet là hết thấy muốn chơi rồi....game kiếm hiệp mà có thêm con pet đi theo loằng ngoằng vậy, đâu phải đàn bà hay teen teen chơi đâu mà có pet vậy trời......