Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Nhiệm vụ thương hội làm được nhiều lần

mình nộp Vip tuần, chỉ nhận được 1 lần nvth /1 lần Vip( chứ hok phải 1 lần/tuần).trong khi đó người khác nhận được 2 lần (dù là Vip Tạm)
    acc: Hoang.Hai
    Sever: Phú Hải
    LV ~ 84, LC ~145
    Mong NPH giải quyết cho mình

Mặc định Re: Nhiệm vụ thương hội làm được nhiều lần

Chào bạn !
    Về vấn đề này , nhiệm vụ thương hội chĩ làm được 1 lần / 1 tuần . Những trường hợp có thể làm thương hội 2 lần / 1 tuần là vì tuần trước nhân vật đó chưa hoàn thành nhiệm vụ thương hội , nên sang tuần mới , hệ thống sẽ tự cộng dồn nên có thể làm được và nhận thưởng thương hội 2 lần / 1 tuần !
    Chúc bạn chơi game vui vẻ .

mình muốn hỏi thêm là 1 lần/1 tuần hay 1 lần/ 1 Vip tuần ?

Quote Nguyên văn bởi HHiếu Xem bài viết
    mình muốn hỏi thêm là 1 lần/1 tuần hay 1 lần/ 1 Vip tuần ?
    nhiệm vụ thương hội là 1 tuần 1 lần bạn....cứ tới ngày lãnh lại vàng khóa thì có thêm 1 lần thương hội nếu tuần trước làm chưa xong

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    nhiệm vụ thương hội là 1 tuần 1 lần bạn....cứ tới ngày lãnh lại vàng khóa thì có thêm 1 lần thương hội nếu tuần trước làm chưa xong
    ủa mình lại tưởng thứ 2 đầu tuần =.=

Đăng nhập để cmt cho bạn : Ví dụ tuần này bạn chưa làm Thương Hội . và cũng chưa phải là VIP or Vip Tạm . thì bạn để đến thứ 7 hoặc Chủ nhật sử dụng VIP - VIP tạm ( có thời hạn 3 ngày ) . 3 ngày đủ cho bạn làm 2 lần thương hội đó . Theo ý kiến của riêng mình thì bạn nên xài VIP tuần hoặc VIP cao hơn vì có nhiều lợi thế hơn bạn ah . mà tính ra cũng ko lỗ vốn đâu !

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Chào bạn !
    Về vấn đề này , nhiệm vụ thương hội chĩ làm được 1 lần / 1 tuần . Những trường hợp có thể làm thương hội 2 lần / 1 tuần là vì tuần trước nhân vật đó chưa hoàn thành nhiệm vụ thương hội , nên sang tuần mới , hệ thống sẽ tự cộng dồn nên có thể làm được và nhận thưởng thương hội 2 lần / 1 tuần !
    Chúc bạn chơi game vui vẻ .
    vâng thưa ad xem lại từ 4h cả cụm sv Duongchau ko thể đăng nhập được chán quá ak ad giai quyet de ae con choi game nua