Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Talking Dừng chân tại Thánh Địa Thiếu Lâm

Thân chào a em! Mình muốn chia sẻ một chút về trải nghiệm khi tham gia Chiến trường với môn phái Thiếu lâm,nhân VẬt DEWANG 93sever AN Hải lúc trước mình bên TBB đánh kẹt đẹt đi chiến trưong toàn top 3top 4,sau đó song tu sang TD ,một thời gian cũng ko khá hơn TV là mấy ,rùi mình thấy ông bạn WuGong cùng sever đồ đạc giống mình cl tầm 180 mà đi chiến trương đều ở top 1 .nên quyết đinh học hỏi knghiem ông bạn.và rui vào trang chủ tìm hiểu về TL phái ,sau một thời gian suy nghĩ mình quyết định thây đồ vk Hiếm 8x mà phải đổi ecc tốn vnđ chắc các bạn cung biết, giờ đây Mình cl 190 nhưng lúc nào cũng xếp thứ 10 11 12 trong bảng xếp hạng TC tuỳ ko xuât sắc nhưng cảm giác dc trong top 1 thật tuyệt vời, con đường đến TL của mình là như vậy.ae cần chia sẻ kinh nghiêm ,ai sever an Hải ép NV DEWANG ,

Mặc định Re: Dừng chân tại Thánh Địa Thiếu Lâm

len cao, thi khang se tang len theo do dac, kha nang bat dinh cua thieu lam ko cao, duong mon cai bang nhieu nen thieu lam it nguoi choi lam, bien kinh thien son - thieu lam dang dan tuyet chung

DEWANG top 247 trong bảng xếp hạng CT
    Mà mình only CT Tử Kinh cũng chưa bao giờ thấy bạn top 1 mà hình như top 10 mình cũng chả thấy..Bạn ơi bạn chém hơi quá rồi á
    IGN:MộtKhóiBaNgơ - Tiêu Dao

DEWANG là ai -.- Mình chơi TL bảo đảm trên bạn nhưng cũng chả bao giờ top 1 nổi. Top 10 thì lẹt đẹt 2,3 lần. Còn th WuKong đánh với mình còn chạy dài, đâu ra mà Top 1. Top 1 hồi đó có HY HacLong, NamHien, Police còn may ra, giờ HY và NsmHien cũng chuyển phái rồi, TL ở An Hải ko có tiếng nói ở CT nhé.

SongHỏaKim - TL An Hải

Muốn sang TL lắm cơ mà chơi nhân vật nữ :-041 .
    IGN : ƠiNhỏƠi

Tớ ko bảo trận nào tớ cũng vào top 1 ,nhưng cũng đã từng vào top1 còn top 2 thì thường xuyên,mình bảo đây là tốp chứ không phải xếp thứ 1 hay 2 bạn đọc kĩ nhé,mình từ ngày chuyển sang Thiếu Lâm thấY yêu thích phái nên chia sẻ với các bạn cùng sở thích,con vip thì nói làm gj, tớ công lực nhàng nhàng, nên chạm đuoc cảm giác top là thích rui, có điều kiện vnđ chắc sẽ khá thụj khjjjjj

bạn ơi mình hỏi thật bạn nhé.Bạn có học tiếng anh bao h ko .Top 2 có nghĩa là hạng 2 top 1 có nghĩa là hạng 1 chứ chả có cái tốp nào đâu.Mà nếu bạn nói vậy thì cho mình hỏi định nghĩa cái tốp của bạn là j vậy

thứ nhất Dewang và wukong chơi game ko đầu tư quá nhiều ( 1 tuần 50k lấy Vip + vài thứ lặt vặt ) thật lòng mà nói cũng không có nhiều thời gian để chơi vì cả 2 cũng có công việc và giờ giấc ổn định chơi vui là chính nên ai đó thời gian rảnh rỗi thời gian đầu tư acc của mình khủng mà so với acc 2 AE tui thì tui xin thua ko bằng mấy rùi . Ko đầu tư nhiều nhưng acc chúng tui đánh chiến trường top cũng là 1 vinh sự 1 niền vui nhỏ để tiếp tục chơi game còn ai muôn biết Wukong có top ko thì cứ cho nicl FB mình sẳn sàng send hình qua cho kiểm chứng

các bằng hữu cho tại hạ hỏi chút, mình mới tập chơi game này nhưng xem phần cộng điểm tiềm năng thì thấy nó k cho mình tự cộng là sao vậy ạ? ai biết chỉ dùm mình với, thanks.