Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định Cách Khảm Ngọc Cho VuKhi

Có Bác Nào Pro Nga My chiến không chỉ với.
    Tình hình là em đang cầm một con nga my chiến mà không biết nên ep ngọc công kick gì cho nó mạnh.
    Nên ép công kick thô hay ep công kick Kim
    Đang phân vân là ep vao nó có tác dụng như là định thân hay choan ji hay không
    Bác nào pro chỉ em với

Mặc định Re: Cách Khảm Ngọc Cho VuKhi

Sao thấy nhiều người vào sem mà không ai cho y kiến vậy ta.
    Vì mình thấy game này hao hao cũng giống Kiếm Thế hay võ lâm 1 nên hỏi bạn nào biết shere cho ae tham khảo cái nào

Quote Nguyên văn bởi Sát Phá Lang Xem bài viết
    Sao thấy nhiều người vào sem mà không ai cho y kiến vậy ta.
    Vì mình thấy game này hao hao cũng giống Kiếm Thế hay võ lâm 1 nên hỏi bạn nào biết shere cho ae tham khảo cái nào
    cong kich thuy chu cong kick gi nga mi he gi ma kim voi tho.hoi cau nay moi nguoi doc xong ko muon tra loi

Quote Nguyên văn bởi xQuỷLệ Xem bài viết
    cong kich thuy chu cong kick gi nga mi he gi ma kim voi tho.hoi cau nay moi nguoi doc xong ko muon tra loi
    tùy thôi bạn vì khi gắn công khích hệ nó sẽ nãy sinh tình huống là đánh theo hệ .....
    ví dụ hoa sơn có skill né tránh các hệ nhưng ko né tránh hệ kim lúc này sử dụng công kick kim lại làm hoa sơn mất đi skill đó
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

ko biết nó có mang dáng dấp thật sự hay ko , mình thiết nghĩ cứ tăng công kích thủy cho lành , còn bụt thì cứ phang sl tăng ( game kiếm thế ví dụ như hệ thủy mặc sét hỏa sẽ có dam rất to và đánh hệ kim thấy dam trâu hơn và mặc sét mộc giảm dam của hệ thổ ) liệu có thể áp dụng với khảm đá của phái nm ko các thánh ( mới chơi lên chưa hiểu lắm , kiếm thế đi theo biến thái dc thì mình nghĩ NKVS chắc cũng dc chứ ) các bac tâm huyết cho ý kiến dùm

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    tùy thôi bạn vì khi gắn công khích hệ nó sẽ nãy sinh tình huống là đánh theo hệ .....
    ví dụ hoa sơn có skill né tránh các hệ nhưng ko né tránh hệ kim lúc này sử dụng công kick kim lại làm hoa sơn mất đi skill đó
    test chưa đời nào NM lai gắn cong kích khác hệ vào , hien tại hau het cac chú top cong lực toàn hệ nào thì công kích hệ đó thôi !

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    test chưa đời nào NM lai gắn cong kích khác hệ vào , hien tại hau het cac chú top cong lực toàn hệ nào thì công kích hệ đó thôi !
    gắn công kích cùng hệ để đi đấu phái dzo top đó. Còn ko thì ép công kích kị hệ thôi :3
    bestkiller
    Nga My
    Tộc • Lầu_Xanh ☼ Bang • OnePeice
    Biện Kinh • Lạc Sơn

Quote Nguyên văn bởi Bestkiller Lạc Sơn Xem bài viết
    gắn công kích cùng hệ để đi đấu phái dzo top đó. Còn ko thì ép công kích kị hệ thôi :3
    chà có vụ này nữa à choi NM từ lúc game moi ra cho đến giờ mới nghe vụ này

Nga my hệ thủy bạn nhé..........................................

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    chà có vụ này nữa à choi NM từ lúc game moi ra cho đến giờ mới nghe vụ này
    Thì gắn cùng hệ chủ yếu đấu phái thôi
    bestkiller
    Nga My
    Tộc • Lầu_Xanh ☼ Bang • OnePeice
    Biện Kinh • Lạc Sơn