Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Mặc định Cãm nhận về TD mong ace góp ý!

Sau khi trãi nghiệm VD ỡ vltk và kt... Mình đã chuyễn qua chơi TD.. Thấy Hư Trúc trong thiên long bát bộ đánh như si nê.. Nên chơi thữ...
    Ban đầu mình thấy quá phũ cho TD.. Máu íu, dame mõng.. Phó bãn làm thuê cho kẽ ngư ông đắc lợi.. K chấp nhận đc...
    Nhưng sau khi tìm tòi học hõi và trãi nghiệm TD phãi nói Chiến kỵ xa trường trên mọi mặt trận..
    Ai cũng than TD thọt.. Thì anh hùng làm sao có đất dựng võ.. 1 số gamer iu cầu NSX giãm thời gian thi triễn.. Mình khãng định nếu giãm từ 10s xuống 6s kị hệ TD cũng băm thành tương.. Vì thiếu lâm k có ãnh hưỡng chiêu thức... Ông anh thiên vương thì mình chưa tiềm hiễu..
    Cách pk cũa tiêu dao mình rất đồng ý với các gamer đăng bài trước.. Mình chĩ nói thêm thôi.. Nhưng pk TD thì pk tay vẫn hay hơn...
    Nhận xét về đòn combo x3 thì chiu húc cứ như lưu tinh cãn nguyệt cũa võ đang... Chiêu này chính sác thì cơ hội lên dĩa cũa đối phương rất cao...
    Máu TD 7k là tạm ỗn con nhiu 5:5 sức và thân thì o cmn k...
    Mình còn gà mờ phái TD... Ace nào biết ngoài khãm chí mạng ra thì nên khãm dì nữa...
    Mình tin lF TD k tiệt chũng đâu

Mặc định Re: Cãm nhận về TD mong ace góp ý!

Bạn chắc chưa lên 10x. lên 10x TD mà combo chết đc 1 thằng cùng đồ thì quá khó, ngay cả kỵ hệ như Võ Đang cũng ko giết đc.
    Đã thế skill 10x thà vứt đi để lại thêm loạn combo. TV skill 10x nó bắn 1 phát TD về làng cấp cứu liền. 9 Kiếm của HS 1 phi thì TD cũng tiêu chảy .
    Nói thẳng ra là như *** .

Mình tiêu dao 10x ! Công lực hàng 3x ( vì chỉ nộp 10k ^^ )
    + Mình tăng Max sức - 350 thể - còn lại vào thân ( máu dc 19k - Cx 2k4 - Luc tay 5k4 ) ( theo đường tank )
    + Đi chiến trường luôn trên top 5 ( thường thi 2-3 ) ngoài Kị hệ vs hơn 20 Công thì dứt điểm trong 1 combat !
    + Skil 10x buff của tiêu dao rất thú vị ( minh buff tỉ le trúng 70% )
    + Theo minh thấy tiêu dao ko hề phế ngược lại Pk rất vững tay nhất là co skill Duy ngã ( buff 5 ngọc len 32k máu ) co thể gánh dc 10-15 đứa trong 5s và nhảy ra khá thoải mái
    - Đó là góp ý của cá nhân ^^ mong AE cùng chia sẽ để TD ko bị tuyệt chủng ^^

Quote Nguyên văn bởi chymtoqua Xem bài viết
    Mình tiêu dao 10x ! Công lực hàng 3x ( vì chỉ nộp 10k ^^ )
    + Mình tăng Max sức - 350 thể - còn lại vào thân ( máu dc 19k - Cx 2k4 - Luc tay 5k4 ) ( theo đường tank )
    + Đi chiến trường luôn trên top 5 ( thường thi 2-3 ) ngoài Kị hệ vs hơn 20 Công thì dứt điểm trong 1 combat !
    + Skil 10x buff của tiêu dao rất thú vị ( minh buff tỉ le trúng 70% )
    + Theo minh thấy tiêu dao ko hề phế ngược lại Pk rất vững tay nhất là co skill Duy ngã ( buff 5 ngọc len 32k máu ) co thể gánh dc 10-15 đứa trong 5s và nhảy ra khá thoải mái
    - Đó là góp ý của cá nhân ^^ mong AE cùng chia sẽ để TD ko bị tuyệt chủng ^^

Bạn tăng kiểu đó làm bao cát chứ đánh đấm cái gì ???

Máu tiêu dao càng to thì dame càng lớn ! Cxac 2k4 giảm né 800 ! ngoai hoa sơn ra thì rất ít miss ! dứt điểm may phai yếu sinh lý rất tốt !
    + tiêu dao làm bao cát còn tốt hon cả thiếu lâm ( minh mang ngọc phản dame ở nhan + Phù )
    + Còn về vấn đề buff 10x va dứt điểm thì phải xem lại cách Pk !

Quote Nguyên văn bởi chymtoqua Xem bài viết
    Máu tiêu dao càng to thì dame càng lớn ! Cxac 2k4 giảm né 800 ! ngoai hoa sơn ra thì rất ít miss ! dứt điểm may phai yếu sinh lý rất tốt !
    + tiêu dao làm bao cát còn tốt hon cả thiếu lâm ( minh mang ngọc phản dame ở nhan + Phù )
    + Còn về vấn đề buff 10x va dứt điểm thì phải xem lại cách Pk !
    Bó tay mang ngọc phản dame thì được bao nhiêu, Máu còn nhiều dame càng lớn là nhờ skill . Mà skill đó tăng công cơ bản => có nghĩa là tăng dame đánh chay, bạn nghĩ tiêu dao đánh chay nhanh không

Mình chỉ góp y theo cách cua minh , mnih da thử va solo - hội đồng rất vững vàng ko ngán 1 ai !
    + còn bạn cư theo duong cua bạn va lên đây ngồi phán TD la phái phế ! phái phế tùy vào người Pk va co đường đi riêng ! 10% p dame ko phải la nhỏ !

Quote Nguyên văn bởi ThiênĐịaxghf Xem bài viết
    Bó tay mang ngọc phản dame thì được bao nhiêu, Máu còn nhiều dame càng lớn là nhờ skill . Mà skill đó tăng công cơ bản => có nghĩa là tăng dame đánh chay, bạn nghĩ tiêu dao đánh chay nhanh không
    Tăng công cơ bản thì tăng dam skill khác nữa chứ

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Tăng công cơ bản thì tăng dam skill khác nữa chứ

Công của skill là Công tay phải bạn à =,= chả liên quan đến công cơ bản,

công tay phải mình để khinh công thì cũng mất máu nhễ vãi ca công tay phải