Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: pro giúp em tý ak

Mặc định pro giúp em tý ak

danh hiệu khi giám định có ảnh hửong đến lực tay k - tai em choi ỷ thien bay h muon xuong kinh hong k bjk lam sao xuong - ma xuong roi thi co anh huong den luc tay k ? mod + pro giai thick dum

Mặc định Re: pro giúp em tý ak

Không Xuống Được đâu bạn .. Đã giám định thì mãi mãi luôn

các bằng hữu cho tại hạ hỏi chút, mình mới tập chơi game này nhưng xem phần cộng điểm tiềm năng thì thấy nó k cho mình tự cộng là sao vậy ạ? ai biết chỉ dùm mình với, thanks.

Quote Nguyên văn bởi Thích Thái Độ Xem bài viết
    các bằng hữu cho tại hạ hỏi chút, mình mới tập chơi game này nhưng xem phần cộng điểm tiềm năng thì thấy nó k cho mình tự cộng là sao vậy ạ? ai biết chỉ dùm mình với, thanks.
    lv 59 là bạn tẩy lại điểm tiềm năng đc nhé . đến lv59 bạn về phái gặp chưởng môn rồi vào tẩy tủy đảo tẩy lại điểm . sau đó mỗi khi up lv hệ thống sẽ để bạn tự phân phối điểm tiềm năng . 1lv = 10 điểm tiềm năng nha bạn .

mod + các bạn cho mình hỏi chúc thiếu lâm muống pk tốt khi chiến trường hoặc solo thì tẫy điễm ra sao và lên khảm như thế nào cho ngon mình chơi sv kim sơn k7 mà đánh ko lại ai kễ cả solo nạp 1trieu mà thấy tình hình như thế muốn bỏ luôn mong cao thủ từng chơi chĩ giúp cảm ơn trước

Ở game này TL pk thiên hướng về hội đồng bạn ạ.. vì tất cả kĩ năng phụ như hống hay kéo đều tăng kháng dồn.. solo thì chỉ mong chờ đối tượng pk sẩy tay ko uống máu kịp mà phảm dmg thôi.
    Nói chung ko phải là phái lí tưởng để solo.. ngược lại đi CT thì TL cũng khá có chỗ đứng mà ^^.

Cách tăng tiềm năng thì theo mình nghĩ ( mình cũng chơi TL và hiện cũng đang tăng theo ntn thấy khá ổn ) với đồ K7 như bạn thì có thể tăng max khí, thể để máu tầm 12k còn đâu dồn thân. Nhiều người nói TL là phái tank anh dựa vào phản dmg nên phải tăng max thể => máu nhiều => trâu nhưng skill phản dmg của TL là ăn dmg công cơ bản nên mình thấy tăng như vậy chỉ làm khiên đỡ đòn chứ muốn giết người là quá khó.

Đôi lời về ý kiến của mình.. chưa chắc là đúng hết.. bạn có thể tham khảo thêm các pro khác để có cách tăng chính xác nhất.. ^^

NgạoKiếmLăngVân - Thiếu Lâm - Tiềm Long - Sv Định Hải.

Thân !!!