Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Mặc định Re: Côn Lôn vực dậy nào những chú dế mèn quả cảm :))

Quote Nguyên văn bởi HuyênGiang Xem bài viết
    sv lâm Giang bạn tên gì.acc mình PhamKa cũng một thời bá đạo côn luân nói thật CL ko hề yếu ko thua bất cứ phái nào nếu biết pk.mình từng tỷ thí vs mấy chú hoa sơn bé hơn 1 2cl toàn thắng.phải nói cl bá đạo.chiến trường muốn có tóp thì cứ đợi thôi 20s có 1 e ra đi. giờ sang đhđ thấy đi ct còn bá đạo hơn

đc cái tag hình chạy ra xog rùi về thành hay ngồi đợi skill hồi rùi chạy ra lại mỗi lần lụm đc 1 thg rùi ve thành
    còn đi ct thăm vl hơn nhún bạn nói 20s đc 1 e thì cặp làm là đc 30-40 e mỗi trận thì thắm gì mà chua cha gi ra lum lien 1 e danh ma tag hinh gi vl miss 75% sat thuong vat lý con eo né skill ra no' sút dính 1 skill cug ve nhà
    skill 95vs 100 so với các phái khác gọi là cùi éo chiu nổi
    thg AD mà ko sửa hệ thống skill cho CL thì lên cấp 95>> CL cac sv gần như tuyệt chủng

Quote Nguyên văn bởi đếhoàng Xem bài viết
    đc cái tag hình chạy ra xog rùi về thành hay ngồi đợi skill hồi rùi chạy ra lại mỗi lần lụm đc 1 thg rùi ve thành
    còn đi ct thăm vl hơn nhún bạn nói 20s đc 1 e thì cặp làm là đc 30-40 e mỗi trận thì thắm gì mà chua cha gi ra lum lien 1 e danh ma tag hinh gi vl miss 75% sat thuong vat lý con eo né skill ra no' sút dính 1 skill cug ve nhà
    skill 95vs 100 so với các phái khác gọi là cùi éo chiu nổi
    thg AD mà ko sửa hệ thống skill cho CL thì lên cấp 95>> CL cac sv gần như tuyệt chủng
    tại bạn ko hiểu hết kill nên dùng chưa đúng thôi.chứ đi chiến trường cũng được. hệ thống kill của nó cũng hay.tiềm năng bạn + 300 thể +max sức còn lại thân.

Quote Nguyên văn bởi thanhtrung Xem bài viết
    laị ảo tưởng sức mạnh,gặ HS chưa kịp lại gần nó chạy nó dí chạy mất cả dép,kết thúc trong vòng 1 nốt nhạc,câu này để HS nói nhé
    không ảo tưởng nhá.côn luân đủ kill 1 vs 1 thì HS gọi = cụ.đủ kill thì cũng one hit thôi. kill né hoa sơn chỉ bá đạo khi vào đám đông nha bạn, còn 1 vs 1 thì ko có tác dụng
    Lần sửa cuối bởi HuyênGiang; 13-05-2014 lúc 01:48 AM

Quote Nguyên văn bởi HuyênGiang Xem bài viết
    tại bạn ko hiểu hết kill nên dùng chưa đúng thôi.chứ đi chiến trường cũng được. hệ thống kill của nó cũng hay.tiềm năng bạn + 300 thể +max sức còn lại thân.

không ảo tưởng nhá.côn luân đủ kill 1 vs 1 thì HS gọi = cụ.đủ kill thì cũng one hit thôi. kill né hoa sơn chỉ bá đạo khi vào đám đông nha bạn, còn 1 vs 1 thì ko có tác dụng
    nói như thánh,kệ hệ đòi tiễn khắc hệ trong 1 nốt nhạc
    gặp CL HS nó lao vào cái khéo Loạn luôn,xong ăn combo chắc chắn CL vẹo
    ngang đồ,ngang trình pk,CL ko bao giờ có cửa vs HS

lâm giang bạn tên nhân vật là gì ???
    nói ko phải quang bom chứ lâm giang hiện tại hoa sơn ngang khiên solo 1 1 hay bất kể phái nào cứ băng khiên 1 1 solo côn luân ăn vàng ta cân từ a đến á ....
    nga mi ,võ đang ,tiêu dao ,đường môn ,cái bang hơn 1 khiên còn ko ngán nữa là chỉ có thiên vương là có skill gần chết nó auto kill bất tử nên ko one hít dc ...
    rosben sever lâm giang hiện tại các phái hơn 1 khiên ko ngán ai ,riêng hoa sơn ngang khiên solo mà né đc skill 95 thì xác định luôn hehe

bill đồ sao thành côn luân biến thái nhỉ hi hi lever 105 sức mạnh max dc 760 hjx
    Lần sửa cuối bởi 123rossben; 13-05-2014 lúc 09:33 AM

thôi,đây là boss CL thôi để cho mấy ông CL tự sướng
    chứ t ko chơi CL,t chỉ chơi HS vs ĐM,từ trước đến nay solo chưa bao giờ thua thằng nào kỵ hệ mình = bằng khiên
    trước chưa nghỉ game chơi sv Phú Hải,nv mới cấp 105 K9 cl 260 chưa bao giờ ngán HS CL k9-k11 khi solo 1-1

HS nó đâu chỉ mạnh trong hội đồng.Solo nó cũng bá đạo.Bạn nói solo mà né HS ko tác dụng thì mình đang tự hỏi k biết bạn đã bao giờ solo với HS chưa.1 việc nữa hình như bên tag topic kia mình có nói 1 lần.Nếu trình độ pk của bạn hơn ng HS đang solo thì mình k nói, các bạn thắng là chuyện bt.Nhưng ng chơi HS có trình pk tương đương hoặc cao hơn bạn thì thật sự CL k có cửa nào ăn đc.Chẳng có thằng HS nào nó ngu đến nỗi CL invi rồi mà đứng chờ cả, 1 là chạy lòng vòng, 2 là bật mắt lên dập CL luôn.Mà nếu HS nó chạy thì đừng nghĩ có khả năng đánh trúng nó vì né nó đã cao tốc chạy chắc thua mỗi ĐM thì phải còn nó bật mắt thì CL phải giữ bình tĩnh lắm + di chuyển tốt mới ko để nó giết đc vì dù invi CL đc tăng % né nhưng lạng quạng ăn 1 combo của HS hay dính skill mà chẳng may nó chí mạng thì xác định.HS cũng cận chiến CL cũng cận chiến nên bản chất thì phải lao đầu vô nhau mà bem mà khi đó thì CL ko có cửa ăn trừ khi hơn HS kia tầm 30-60 CL .
    Mình cũng là ng tâm huyết với CL nên mình hiểu rõ nó như thế nào và mình biết phái mình cũng như khả năng mà CL làm đc tới đâu.Những phái khác thì đồng ý, 1 hit là bay - NM có khiêng mà NM k có khiêng thì 1 hit cũng bay, hoặc VĐ và TL chém sock ko kịp chết thì mình chết
    Yoosee top 1 CL Côn Luân - Hoàng Hải.

Quote Nguyên văn bởi Zeker Xem bài viết
    HS nó đâu chỉ mạnh trong hội đồng.Solo nó cũng bá đạo.Bạn nói solo mà né HS ko tác dụng thì mình đang tự hỏi k biết bạn đã bao giờ solo với HS chưa.1 việc nữa hình như bên tag topic kia mình có nói 1 lần.Nếu trình độ pk của bạn hơn ng HS đang solo thì mình k nói, các bạn thắng là chuyện bt.Nhưng ng chơi HS có trình pk tương đương hoặc cao hơn bạn thì thật sự CL k có cửa nào ăn đc.Chẳng có thằng HS nào nó ngu đến nỗi CL invi rồi mà đứng chờ cả, 1 là chạy lòng vòng, 2 là bật mắt lên dập CL luôn.Mà nếu HS nó chạy thì đừng nghĩ có khả năng đánh trúng nó vì né nó đã cao tốc chạy chắc thua mỗi ĐM thì phải còn nó bật mắt thì CL phải giữ bình tĩnh lắm + di chuyển tốt mới ko để nó giết đc vì dù invi CL đc tăng % né nhưng lạng quạng ăn 1 combo của HS hay dính skill mà chẳng may nó chí mạng thì xác định.HS cũng cận chiến CL cũng cận chiến nên bản chất thì phải lao đầu vô nhau mà bem mà khi đó thì CL ko có cửa ăn trừ khi hơn HS kia tầm 30-60 CL .
    Mình cũng là ng tâm huyết với CL nên mình hiểu rõ nó như thế nào và mình biết phái mình cũng như khả năng mà CL làm đc tới đâu.Những phái khác thì đồng ý, 1 hit là bay - NM có khiêng mà NM k có khiêng thì 1 hit cũng bay, hoặc VĐ và TL chém sock ko kịp chết thì mình chết
    Yoosee top 1 CL Côn Luân - Hoàng Hải.
    bạn nói đúng.tùy trình PK mỗi thằng khác nhau.ko có phái nào yếu chỉ có người ko biết chơi thôi

Chẳng biết trình PK của mình thế nào nhưng solo với HS ngang CL thì thường 50 - 50. Né được cửu kiếm của nó thì nó die mà không né được thì mình die.
    Đánh với HS phải chờ thời điểm, thứ nhất không được áp sát nó khi nó chưa ra chiêu cửu kiếm giữ khoảng cách đủ xa để có time nhảy tránh DCCK. sau khi né được ĐCCK thì invi áp sát và chạy vòng quanh đồng thời bật Ngự lôi chú. khi nào thấy sét giã vào đầu HS mà nhảy damge máu thì bổ TPKP vào đảm bảo hết combo là HS nằm đất. còn khi ngự lôi chú đánh vào đầu HS hiện lên máy dòng né dài dài thì đừng có đánh.
    Thông thường thì khi solo với Côn Lôn bọn nó rất chủ quan, thằng trình pk hay lại càng chủ quan nên cơ hội cho CL ăn HS là rất lớn.

Theo kinh nghiệm của mình cách PK hiệu quả nhất của côn lôn là invi áp sát dùng NLC cho đối phương choáng và bị giảm né tránh đồng thời mất một lượng máu kha khá rồi..... "one hit" .

Hix skill 100 của côn lôn coi như phế, skill 110 "loạn ảnh mê thần" không biết có ra gì không. Trót mang tình yêu với côn lôn từ thời vltk thu phí, kt, rồi đến game này chẳng muốn chuyển phái khác chơi nữa.

CL chơi chỉ dưới LV 100 là ngon nhất. Nói thật chứ lên LV100++ thì phế. Tôi chơi VĐ k opt kháng thổ mà đi CT gặp CL hơn 30 công lực nó tàng hình đánh lến mà còn k chết, hết combo chỉ dính combo VĐ cũng đủ về thủ khố. Đúng là CL k yếu nhưng chỉ khi LV chung của sever 100 đổ lại. OK

mong rang skill 110 cung co them cho coon luan