Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Mặc định Côn Lôn vực dậy nào những chú dế mèn quả cảm :))

( Cảm nhận của 1 mem cùi bắp sever Lâm Giang )
    - Lần đầu tiên chơi cái game này mình ko biết phái nào ra phái nào cả đùng 1 phát tạo acc và là phái côn lôn ( bởi vì mình thấy nó ghi cách chơi phức tạp và mình thích điều này ) , cày cả ngày thì mấy thằng bạn nó bảo côn lôn là phái yếu nhất trong NKVS ? không tin thì lên diễn đàn mà tìm hiểu , rồi nó bảo mình chơi lại , tính mình ghét nhất những người thấy phái nào được người ta ca tụng thì a dua theo chơi còn phái nào bị chê thì xác định ê sắc ế , Ừ thì mặc kệ mình cứ chơi CL , lần đầu mình đi chiến trường thì hạng .... ngoài 100 và tất nhiên còn nhiều lần nữa , nhưng dần dà càng về sau vài level nữa mình dần thấu hiểu cách pk của CL và hạng bắt đầu tăng dần và mới đây mình được lọt vào top 10 tống kim , mấy thằng bạn mình cứ há hốc mồm ra

- CL theo trường phái sát thủ nên mấy bạn đừng than CL về khoản íu sinh lý khi đi bí cảnh hoặc khi đánh loạn chiến .... nếu bạn là 1 gamer chân chính và có tính nhẫn nại , CL đâu phải là phái chỉ đơn giản nạp đô la thần chưỡng vào đập đồ rồi chỉ cần ra đến nơi có loạn chiến bật auto lên rồi ăn mạng ? nếu bạn muốn chơi game kiểu nhàn cư vi bất thiện ấy thì nói thẳng ra như các bạn không có đủ thông mình và trình độ để chơi và duy trì phái CL đâu . Chơi CL là phải canh đo đong đếm thời gian replay skill và phải có đấu pháp hợp lý mới one hit dc mục tiêu , bởi vì ngay từ đầu khi khởi tạo acc các bạn nên hiểu kỹ cái câu mà NPH đã nói : Rất Phức Tạp , còn ai mà bảo bạn CL solo mà ko tàng hình thì nên kêu nó nghĩ game đi là vừa

====> Mình chưa bao giờ nãn về CL cả , ngay cả khi mình luôn là người chết trước trong những cuộc đánh loạn chiến và khi đi bí cảnh , mình mới k 6.5 thôi sever mình k7 trở lên nhiều vô kể nhưng mình không ngán phái nào đâu kể cả HS bởi vì hết tàng hình thì ta lại BẢY CHỌ thôi hahahaha =]]]]
    Lần sửa cuối bởi NhuyênTừQuang; 14-03-2014 lúc 10:45 AM

Mặc định Re: Côn Lôn vực dậy nào những chú dế mèn quả cảm :))

một người biết chơi CL. Chúc bạn chơi game vui vì cảm giác thông ass rồi tàng hình

ko ngại phái nào đâu,kể cả HS hết tàng hình thì bảy chọ hài vãi nồi
    tàng hình của bạn vô dụng vs HS mà,nó lướt cho cái lại về thành,ở đấy mà mà ko ngán Hs,bị khắc hệ còn đòi hổ báo,phục thím quá

Game MMORPG loạn chiến mà bác làm như MOBA không bằng. Trong những sự kiện lớn thật sự tác dụng không lớn.

@Độc Cô Phong : vào xử lý em xinhxinhh này, h này còn post keylog .exe

như vậy là bạn lầm to , tớ ở 1 cái bang rất vip nhưng tộc tớ thì cùi nhất bang ( mà thằng BC nó lại bảo tộc tớ đấu với 1 bang >"< ) có khi bị đến 2 bang nó chặn cổng , tộc ko ông nào thò đầu ra được , tộc tớ thì chỉ có mình tớ là CL , chạy ra chạy zô vòng vậy địch kiếm em nào ngon ăn one hit thì có mà điểm lên vùn vụt )) CL ko thể nói là đánh loạn chiến được điều này ko đúng với phái CL mà phải gọi là thích sát ^^ đừng bh đem CL ra mà so sánh vs những phái khác , bạn sai lầm to đây , loạn chiến thì nên tìm cho mình 1 nhóm nào đấy nho nhỏ , khoản 6 7 tên gì đấy mà phang bất ngờ vào chúng

thanks bạn cũng ko biết gì lắm nhưng chơi CL tớ chẳng muốn qua phái khác chơi nữa rồi hì hì
    Lần sửa cuối bởi NhuyênTừQuang; 17-03-2014 lúc 02:33 AM

Quote Nguyên văn bởi NhuyênTừQuang Xem bài viết
    như vậy là bạn lầm to , tớ ở 1 cái bang rất vip nhưng tộc tớ thì cùi nhất bang ( mà thằng BC nó lại bảo tộc tớ đấu với 1 bang >"< ) có khi bị đến 2 bang nó chặn cổng , tộc ko ông nào thò đầu ra được , tộc tớ thì chỉ có mình tớ là CL , chạy ra chạy zô vòng vậy địch kiếm em nào ngon ăn one hit thì có mà điểm lên vùn vụt )) CL ko thể nói là đánh loạn chiến được điều này ko đúng với phái CL mà phải gọi là thích sát ^^ đừng bh đem CL ra mà so sánh vs những phái khác , bạn sai lầm to đây , loạn chiến thì nên tìm cho mình 1 nhóm nào đấy nho nhỏ , khoản 6 7 tên gì đấy mà phang bất ngờ vào chúng

thanks bạn cũng ko biết gì lắm nhưng chơi CL tớ chẳng muốn qua phái khác chơi nữa rồi hì hì
    B. là người biết chơi CL, sv tôi h toàn hoa sơn, đm. Nhìn đi nhìn lại có vài mống CL , nhưng ks như thế mình càng độc giữa chiến trường. Cảm giác đứng ngay cạnh 1 em đang mở máu rồi bùm bùm thế là xong, 1 cảm giác rất yomost. K biết b. có tăng max sức max thể như tôi k?

sv lâm Giang bạn tên gì.acc mình PhamKa cũng một thời bá đạo côn luân nói thật CL ko hề yếu ko thua bất cứ phái nào nếu biết pk.mình từng tỷ thí vs mấy chú hoa sơn bé hơn 1 2cl toàn thắng.phải nói cl bá đạo.chiến trường muốn có tóp thì cứ đợi thôi 20s có 1 e ra đi. giờ sang đhđ thấy đi ct còn bá đạo hơn

Côn luân solo chỉ sợ tiêu dao thôi bạn. Nếu bạn có thể song tu qua Côn Luân và đọc kỹ skill thì bạn sẽ nghĩ khác. Hoa sơn gặp Côn luân sẽ bị CLuan kết thúc trong vòng 1 nốt nhạc nếu đủ skill

Quote Nguyên văn bởi KENTOP Xem bài viết
    Côn luân solo chỉ sợ tiêu dao thôi bạn. Nếu bạn có thể song tu qua Côn Luân và đọc kỹ skill thì bạn sẽ nghĩ khác. Hoa sơn gặp Côn luân sẽ bị CLuan kết thúc trong vòng 1 nốt nhạc nếu đủ skill
    laị ảo tưởng sức mạnh,gặ HS chưa kịp lại gần nó chạy nó dí chạy mất cả dép,kết thúc trong vòng 1 nốt nhạc,câu này để HS nói nhé