Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Mặc định Tình yêu và khao khát muốn được chơi lại NKVS

Trước tiên mình xin lỗi các bạn có thể nhầm box
    Mình có 1 TK NKVS là chanker9x sever TD Túy Giang tên NV: ChanJackie.
    Tuy acc không pro như mấy đại gia nhưng mình cũng cầy cuốc không biết mệt mỏi. Vì tại sao các bạn đó là vi niềm đam mê NKVS. Mình thấy Game NKVS là 1 game rất hay và đông menber nhất những game mình từng chơi. Lại không không có tình bug hay hack. Nên mình rất thích. Mỗi sáng ra bật máy tính lên là bật ngay game NKVS không quan tâm các game khác nữa 1 niềm háo hức và chờ đợi 1 cái gì đó giống như 1 người đang yêu vậy Cứ sáng ra là muốn thấy mặt người mình yêu. Với NKVS thì mình cũng vậy. Nhưng gần đây mình vừa bị lừa mất TK này (10/03/2014). Mình có gửi yêu cầu để BQT xem xét tạo điều kiện cho mình lấy lại acc và được tiếp tục chơi lại. Nhưng đến giờ BQT vẫn chưa cho mình 1 câu trả lời thích đáng nào là mình có lấy lại được acc hay là không nữa. Giờ mình rất mù mịt không làm sao để lấy lại acc. Mình cũng đã từng nghĩ hay là chơi sever khác nhưng nhiều lần nghĩ đi nghĩ lại chơi sever mới có giống như acc mình đã gắn bó hơn mấy tháng qua không hay sẽ hay hơn hay là sẽ như thế nào. Nên mình quyết định đợi BQT trả lời mình đã đến hôm nay là ngày 14/03 rồi đúng 3 ngày ngóng đợi BQT trả lời mà vẫn chưa thấy. Nên mình mới lên diễn đàn viết bài này để các bạn cùng đọc và xem mình nên làm gì? Mong các bạn và BQT giúp đỡ.
    Với sever TD Túy Giang Thì ChanJackie cũng chỉ là 1 hạt cát trong 1 bãi cát. Nhưng với Bang AE_HộiTụ thì có lẽ không ai là không biết.
    Bài Viết có gì không đúng mong mn thông cảm. Mới viết bài diễn đàn lần đầu tiên
    Cảm ơn tất cả mn.

Mặc định Re: Tình yêu và khao khát muốn được chơi lại NKVS

Chào Bạn !
    Cám ơn bạn đã dành những tình cảm tốt đẹp cho Game Ngạo Kiếm Vô Song.
    Về trường hợp này bạn vui lòng vào trang Hổ Trợ bằng Tài Khoản mà bạn đã gửi yêu cầu trước đó, kích vào mục Thông Tin Phản Hồi, BQT đã gửi cho bạn để xác nhận 1 số thứ, bạn nhớ theo dõi ở đó để biết được kết quả nhé.
    Thân !