Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 23

Mặc định Re: Thiên vương sao yếu quá vậy.

Cuồng kick, bọn nga my dàn skill buff cực trâu bò, nó cứ buff kháng + khiên + máu + đánh gần chết nó lại băng => skill khiên + buff máu lại delay lại buff tiếp, đại khái là đánh hơi bị nãn, nó đánh không lại thì nó lại chạy cũng quá cha, trong khi TV tính đến thời điểm dưới 100 thì chỉ có 1 skill đánh + công cơ bản nên đánh rất dễ nãn, lên 100 có vô địch trảm còn đỡ chứ ở dưới dưới đánh nó khá ức chế, mà bọn nó lực tay cũng to phết chứ không phải đùa đâu, tốt nhất nhắm ăn được nhanh gọn thì ăn, không thì bỏ qua kiếm đứa khác mà đánh, 1vs1 ngang đồ với NM chưa thua bao giờ nhưng cũng chả rảnh đi solo với nó nhiều, tốn time + máu

Quote Nguyên văn bởi LeeWayNee Xem bài viết
    nhờ các sư huynh chỉ mình : sao TV di CT lại khó Pk v . Hiện mình chơi sv: An Hải , lv 94 , còn tiềm năng mình hơi bị thắt mắt là nâng s mới bá đạo CT . Mong các sư huynh sư tỉ TV chỉ cho mình cách lọt xác nhé ^^!
    nói chung ko cần tăng thể nhiều, cứ sức hơn thân tầm 100. mình mới 70 nhưng đi ct có lúc đc 9 liên trảm. nói chung TV thì ko thể đứng đó mà bắn đc mà phải nhảy nhảy rồi F rồi lại nhảy đc cái máu né cao và có hộ thân 3s nên khó chết. đừng đúng đó tank là ok. ( theo suy nghi của mình mới chơi TV đừng nhé

Quote Nguyên văn bởi kenzr0ck Xem bài viết
    TV chơi có cần đồ VIP lắm hok ???
    mình lúc 8x công lực tầm hạng 200~ đến giờ 100 cũng khoảng nhiêu đó, mà đi ct lúc nào cũng hạng 1-10 lâu lâu xui lắm mới rớt xuống 11-20 thôi, chả biết mấy bạn sao chứ mình đồ cũng tạm được, nếu so với top sever thì phải nó là cực cùi mía, thế mà chả hiểu sao điểm CT mình đứng top 2 3 TV trong khi top công lực môn phái mình thuộc ngoài top 16

Quote Nguyên văn bởi Khương Vũ Xem bài viết
    Cuồng kick, bọn nga my dàn skill buff cực trâu bò, nó cứ buff kháng + khiên + máu + đánh gần chết nó lại băng => skill khiên + buff máu lại delay lại buff tiếp, đại khái là đánh hơi bị nãn, nó đánh không lại thì nó lại chạy cũng quá cha, trong khi TV tính đến thời điểm dưới 100 thì chỉ có 1 skill đánh + công cơ bản nên đánh rất dễ nãn, lên 100 có vô địch trảm còn đỡ chứ ở dưới dưới đánh nó khá ức chế, mà bọn nó lực tay cũng to phết chứ không phải đùa đâu, tốt nhất nhắm ăn được nhanh gọn thì ăn, không thì bỏ qua kiếm đứa khác mà đánh, 1vs1 ngang đồ với NM chưa thua bao giờ nhưng cũng chả rảnh đi solo với nó nhiều, tốn time + máu
    vào CT thì cứ nhằm mấy thằng HS với Tiêu Dao mà chọc
    đừng có dại mà chọc mấy con NM, mất công mà có khi bị người khác kill mất

TV mà yếu sao bạn...từ VL1 , Kiếm Thế...TV lúc nào kum~ bá + Đạo...game này kum~ ko ngoại lệ...bạn nên suy nghĩ lại đê...

không phải đâu bạn TV chỉ solo thua CB còn DM chơi nốt mấy phái kia thì toàn bị mình nock ao ko bần minh tăng theo max sức max thân ko tăng thể Bin<>Là<>Em CL 242 k10 không sợ phái nào cả chỉ sợ mổi Cb ^^

HS vào CT như siêu nhân thì TV sinh ra chính là để hấp diêm siêu nhân đó
    Lưu ý thấy nó bật kiếm trận đừng lao vào vội vì nó chồng né lên khá cao

TV đc cái nhanh nhẹn hơn TL tý,đi ctr ko sống dai = TL,TV có lẽ hợp vs việc tìm đối thủ và ks hơn là nhảy vào đám đông,vì 1 khi TV lên khiên,hết 3s cái vẹo nhanh đừng hỏi

Quote Nguyên văn bởi thanhtrung Xem bài viết
    TV đc cái nhanh nhẹn hơn TL tý,đi ctr ko sống dai = TL,TV có lẽ hợp vs việc tìm đối thủ và ks hơn là nhảy vào đám đông,vì 1 khi TV lên khiên,hết 3s cái vẹo nhanh đừng hỏi
    Cùng ý kiến với mình, mình cảm thấy TV hoàn toàn k hợp theo kiểu tanker như võ lâm hay kiếm thế, trong game này giống sát thủ hơn, cứ canh me thằng nào lạc đường lẻ loi là lao zô luộc, bị đánh bật khiên thì đứng chơi luôn hết khiên thì té =]]
    Võ Đang KhươngVũ sever Ngân giang

Quote Nguyên văn bởi Bin Là Em Xem bài viết
    không phải đâu bạn TV chỉ solo thua CB còn DM chơi nốt mấy phái kia thì toàn bị mình nock ao ko bần minh tăng theo max sức max thân ko tăng thể Bin<>Là<>Em CL 242 k10 không sợ phái nào cả chỉ sợ mổi Cb ^^
    pro nhể,t chơi ĐM đây,hệ kim cùng khiên ko bao giờ có cửa vs ĐM nhé,1 combo đi,họa may ko chết,TV lên khiên,hết khiên dánh vòng vo combo thứ 2 TV xác định nằm

Quote Nguyên văn bởi Khương Vũ Xem bài viết
    Cùng ý kiến với mình, mình cảm thấy TV hoàn toàn k hợp theo kiểu tanker như võ lâm hay kiếm thế, trong game này giống sát thủ hơn, cứ canh me thằng nào lạc đường lẻ loi là lao zô luộc, bị đánh bật khiên thì đứng chơi luôn hết khiên thì té =]]
    ông này từng solo vs acc trước đây của t là ☻yoshitsune☻ nên chắc biết,1 khi dính tê t thả combo là vẹo
    k9 đấy nhé