Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 23

Angry Thiên vương sao yếu quá vậy.

Mình chơi bên seve Song giang mới ra. Cấp 79 max kill K6 ngọc khảm đầy đủ. Tại sao mình solo hầu như vẫn ko ăn đc phái nào. Có phải TV 7x vẫn yếu đúng ko. Và ko biết baoh mới mạnh đc đây nhiều khi mình cảm thấy nản quá. Các cao thủ có thể cho mình xin ý kiến đc ko??? Mình đã nghe 1 vài cao thủ về nâng tiềm năng như sau:
    140 thể
    Max sức
    Còn lại nâng tất Thân.

Mặc định Re: Thiên vương sao yếu quá vậy.

Ráng cày đi bạn, lên 10x phe vãi

không cần đến 10x đâu lên 8x là bá đạo lắm rồi

nhờ các sư huynh chỉ mình : sao TV di CT lại khó Pk v . Hiện mình chơi sv: An Hải , lv 94 , còn tiềm năng mình hơi bị thắt mắt là nâng s mới bá đạo CT . Mong các sư huynh sư tỉ TV chỉ cho mình cách lọt xác nhé ^^!

TV chơi có cần đồ VIP lắm hok ???

Quote Nguyên văn bởi LeeWayNee Xem bài viết
    nhờ các sư huynh chỉ mình : sao TV di CT lại khó Pk v . Hiện mình chơi sv: An Hải , lv 94 , còn tiềm năng mình hơi bị thắt mắt là nâng s mới bá đạo CT . Mong các sư huynh sư tỉ TV chỉ cho mình cách lọt xác nhé ^^!
    Tẩy Tiềm năng đi
    tăng max sức
    3 thể
    2 thân
    Lên lv cứ tăng 5 3 2 là okie

Quote Nguyên văn bởi LeeWayNee Xem bài viết
    mình tăng 140 thể còn đâu max sức >> thân, đang 9x, công lực 200 lực tay được 3k5-4k5 chưa ăn lag, đi ct xài lag 2 + buf phá huyết + kinh lôi phá thiên (nói chung là max buff ấy) thì được 5k2-6k2 lực tay, chơi toàn 1 hit không à, mình thích phag mấy phái như HS DM VD DHD vì nếu không chọt miss thì chỉ cần 1 nốt nhạc là tiễn 1 thằng về liền, đương nhiên phái khác mình dư sức phang chết nếu 1vs1(với điều kiện công lực không vượt qua mình 15 điểm >>) ngọc thì mình chơi toàn ngọc sức mạnh (cứ cái nào sức cao là chơi hết) kháng thì đập 3 cái kháng kim + điều kiện không có nên chơi 1 cái kháng thủy + kháng thổ + kháng hỏa, ừm đi chiến trường toàn top 1-8 miết dù cho công lực mình hạng 200>>

à nếu dưới 100 thì tăng 1 ít thể để giữ mạng, còn lên 100 lúc đó đồ ít gì cũng tạm ổn rồi thì đẩy max sức max thân nhé

theo mình thấy thì TV k hề yếu. M chơi TV từ VL1 , Kiếm thế sang tới đây. M thấy TV khá toàn diện đấy chứ. CT top 1 thì hơi khó chứ top10 thì thừa sức. TTL thì khỏi nói solo cũng khá ổn. ngoài kị hệ thì ko nói. nhưng sao m thấy solo vs nga mi khó ăn thế. mặc dù CL mình hơn

tăng tiềm năng max : sức, thân. không cần tăng thể ( có thể ép ngọc giới hạn sinh lực để bù )
    up max bí tịch để max skill thiên vương chiến ý lên
    còn trong chiến trường thì không nên tham ưu tiên nhưng phái chạy lên trước như hoa sơn, tiêu dao (nhớ là phải dữ liên trảm càng nhiều càng tốt)

TV tay to vl ra mà còn kêu yếu.