Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định Anh em nào hiểu rỏ về tọa kỵ thì giúp mình với !!!

Hiện giờ mình đang sài ngựa u minh 5-4 max skill,hôm nay mình mới bắt đc con u minh 6-4.Giờ mình muốn đổi bồi luyện từ 5-4 để ép cho con 6-4 max skill có đc ko,hay là chỉ để ép 1 ít thôi.Bác nào biết thì chỉ mình với nha.Cảm ơn

Mặc định Re: Anh em nào hiểu rỏ về tọa kỵ thì giúp mình với !!!

Cái này bạn chạy lại Quản Lý Tọa Kỵ , sau đó tiến hành trùng sinh tọa kỵ để ngựa về lại cấp đầu , sau đó tiến hành bồi luyện tọa kỵ từ 5-4 -> 6-4

Quote Nguyên văn bởi Mục Phong Xem bài viết
    Cái này bạn chạy lại Quản Lý Tọa Kỵ , sau đó tiến hành trùng sinh tọa kỵ để ngựa về lại cấp đầu , sau đó tiến hành bồi luyện tọa kỵ từ 5-4 -> 6-4
    bạn ơi
    vậy mình bồi luyện vậy thì ép skill cho con 6-4 có max đc ko,hay đc bao nhiêu vậy bạn

k có chuyện max đâu bạn, chỉ đc 1 phần thôi, còn phải xem độ may mắn của bạn nữa

Bồi luyện chác biết rồi đúng không, cho nó ăn max 100% đi, bỏ nguyên con ngựa 5-4 vào mà bồi luyện, trùng sinh là NGU đấy, bồi luyện con đó hình như ra cơ 400 con thẻ bài bồi luyện ht 6, dùng thẻ bài đó tang con 6-4 nhớ là tách ra 5 thẻ tăng 1 lần, may mắn lắm thì tăng đều con 6-4 lên đều được 4 skill nhé, còn từ 4 đều skill lên max là vấn đề lớn đấy ít phải 6-7 con 6-3 nữa

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppp

Cho mình hỏi mình có con u minh 5 4 vậy dùng loại nào để bồi luyện hay phải mua từng con u minh 5 1 để up skill vậy?

Cho mình hỏi ngu 1 cái với : Bôn tiêu 5-4 bồi luyện được u minh 6-4 không mọi người

cho mình hỏi ngựa mua trong tiệm gt xong có ép lến dc ko nhỉ
    tại tính mua mà có thằng kêu ko ép dc,mà ko ép dc thì lừa ng ta à,nên ko tin lắm
    ai mua rồi cho biết cái @@

Quote Nguyên văn bởi ThươngNhânThầnBí Xem bài viết
    Cho mình hỏi ngu 1 cái với : Bôn tiêu 5-4 bồi luyện được u minh 6-4 không mọi người
    Ra quản lý tọa kỵ đổi tọa kỵ bồi luyện rồi cho con 6-4 ăn.