Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Exclamation Lỗi về ngày trong bảng sự kiện game

Mấy hôm nay bảng sự kiện của em cứ chạy trể 1 ngày em chẳng biết đường mà lần để làm nhiệm vụ nữa, rùi danh sách sự kiện có cái em chỉ đi 1 lần mà nó để full rùi... hôm nay là thứ 2 mà của em nó vẫn báo là chủ nhật, tới sự kiện hành cước thương nhân thì nó không hiện em chẳng biết NPC ở đâu nửa Mong ad xem fix lỗi cho đúng ngày giùm em.
    ID: ngocmy_ct
    máy chủ: tương dương
    sv: song giang

Mặc định Re: Lỗi về ngày trong bảng sự kiện game

Quote Nguyên văn bởi BachXaTy Xem bài viết
    Mấy hôm nay bảng sự kiện của em cứ chạy trể 1 ngày em chẳng biết đường mà lần để làm nhiệm vụ nữa, rùi danh sách sự kiện có cái em chỉ đi 1 lần mà nó để full rùi... hôm nay là thứ 2 mà của em nó vẫn báo là chủ nhật, tới sự kiện hành cước thương nhân thì nó không hiện em chẳng biết NPC ở đâu nửa Mong ad xem fix lỗi cho đúng ngày giùm em.
    ID: ngocmy_ct
    máy chủ: tương dương
    sv: song giang
    Chào Bạn !
    Bạn chỉnh lại thời gian Zone trên máy tình về múi giờ UTC +7, sau đó thoát hết Client rồi vào lại sẽ đồng bộ lại thời gian ngoài và thời gian ingame nhé.
    Thân !

loi dang nhap rui ad oi.nich dung mk dung ma ko vao dc.giup minh lay lai nich cai ad

Quote Nguyên văn bởi bily001ct Xem bài viết
    loi dang nhap rui ad oi.nich dung mk dung ma ko vao dc.giup minh lay lai nich cai ad
    Chào Bạn !
    Trường hợp này bạn vui lòng gửi lên Trang Hỗ Trợ để BQT kiểm tra nhé.
    Thân !