Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Thất vọng về những bạn ko biết sức mạnh của CL

Như tiêu đề , mình thật sự thất vọng khi các bạn cầm CL mà cứ chê lên chê xuống . Phái nào cũng có ưu nhược điểm . Mấy bạn k4->k6 toàn nói CL phế . Nói thật mấy bạn chơi mà chẳng hiểu gì cả . K4-K6 dưới 9x phái nào cũng khó dứt điểm đối thủ trừ CL nhé . Muốn mạnh thì phải đầu tư . Phải tìm hiểu kinh nghiệm pk , kỹ năng của từng môn phái để biết mà khắc chế , dứt điểm . Cứ lao ầm ầm vào trong khi đó chẳng biết gì về skill các phái khi nào nó buff gì thì sẽ tăng gì , giảm gì . Nói thật pk của các bạn như vậy thì vứt đi.
    CL vẫn là sát thủ nhé . Thân gửi mấy bạn gà cứ thích kêu than .
    Yếu đánh mạnh , ko ăn được -> CL phế
    Yếu đánh với yếu , ko ăn được ( pk cùi ) -> lại đổ CL phế
    Ngang cơ solo cứ nhào vô trâu tank , chẳng biết phái solo với mình mạnh yếu nhờ chiêu gì . Khi thua -> lại đổ CL phế
    Đến nản với mấy bác ko đầu tư , ko kinh nghiệm , lại chẳng biết pk .
    Xưa nay có câu , biết người biết ta trăm trận trăm thắng . Học thuộc lòng rồi ghi nhớ đi . Thân

Mặc định Re: Thất vọng về những bạn ko biết sức mạnh của CL

"Không có nhân vật phế chỉ có người chơi phế " Chỉ là với tính năng sát thủ của CL đi chiến trường không bá đạo đc thôi . muốn tóp 10 khó hơn các phái khác như DHD HS TV hay CB
    Hôm qua đi chiến trường mình đang tóp 1 vậy mà có cha cầm tiêu dao cươp tóp me nó kill 110 mạng trong khi đó mình đc có 98 mạng vậy mà vào topic các cha tiêu dao kêu như cha chết là phế vật ... bó tay .
    Post theo kiểu lấy 1 em langvan tank với 1 bác ỷ thiên rồi lại kêu đời đau khổ .
    Lã Nhị nương sv Phú hải
    Lần sửa cuối bởi caoxalang; 19-03-2014 lúc 09:48 AM

thím nào dám bảo CL phếe từ 8x đến giờ đang 91 cl 6x BXH di CT tóp 10 là chuyện quá bình thườngbuil đồ chưa tới chí mạng + công +chính xác thấp pk thì cứ cắm đầu mà bẹm thì đòi ăn ai rồi cứ la phế.côn lôn pk cần sự kiên nhẫn lựa thời cơ,đầy đủ combo và kết thúc.còn về hỗn chiến pt này đánh pt kia 1 mình côn lôn có thể dọn 1/2 pt bên kia

Quote Nguyên văn bởi CánhHoaTàn Xem bài viết
    Như tiêu đề , mình thật sự thất vọng khi các bạn cầm CL mà cứ chê lên chê xuống . Phái nào cũng có ưu nhược điểm . Mấy bạn k4->k6 toàn nói CL phế . Nói thật mấy bạn chơi mà chẳng hiểu gì cả . K4-K6 dưới 9x phái nào cũng khó dứt điểm đối thủ trừ CL nhé . Muốn mạnh thì phải đầu tư . Phải tìm hiểu kinh nghiệm pk , kỹ năng của từng môn phái để biết mà khắc chế , dứt điểm . Cứ lao ầm ầm vào trong khi đó chẳng biết gì về skill các phái khi nào nó buff gì thì sẽ tăng gì , giảm gì . Nói thật pk của các bạn như vậy thì vứt đi.
    CL vẫn là sát thủ nhé . Thân gửi mấy bạn gà cứ thích kêu than .
    Yếu đánh mạnh , ko ăn được -> CL phế
    Yếu đánh với yếu , ko ăn được ( pk cùi ) -> lại đổ CL phế
    Ngang cơ solo cứ nhào vô trâu tank , chẳng biết phái solo với mình mạnh yếu nhờ chiêu gì . Khi thua -> lại đổ CL phế
    Đến nản với mấy bác ko đầu tư , ko kinh nghiệm , lại chẳng biết pk .
    Xưa nay có câu , biết người biết ta trăm trận trăm thắng . Học thuộc lòng rồi ghi nhớ đi . Thân
    k4-k6 ở sv mới à,Côn Luân Pk đơn mạnh lúc đầu càng chơi về sau đi rồi biết CL phế tới cỡ nào nhé, mõi khi đi đấu phái phải log thêm ac lone mới đấu được :v , đang chơi sv: Biện Kinh- kin sơn (và đang chơi phái Côn Luân)

Quan trọng là cách pk và nhiệt huyết thôi nói hoài nói dài nói mãi cũng thế ,cái bọn mới chơi mà cứ thích làm trương vô kị với tiêu phong trong phim 1 mình chấp cả đám thì bớt ảo tưởng lại đi ,mún như vậy thì nạp nhìu vô rồi hãy nhận xét ..... Top 1 sever nó đi phái nào cũng là top 1 thôi quan trọng cái đầu tư của ng ta ....
    Hỏi ngoài lề xíu pk các phái em ko ngán ai ...riêng tiêu dao 110 là có cái skill gì bull phát nó tự hút máu mình mà ko tài nào bơm kịp là sao ta ...