Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Red face mình xin nêu ra 7 lý do khiến các bạn HS cảm thấy mình ngày càng yếu đi

Vòng Ngũ Hành tương khắc để các ban dễ hiểu
    Hỏa ->Kim ->Mộc ->Thổ ->Thủy ->Hỏa lưu ý các bạn mới chơi "->" là khắc hệ đó
    Mình xin phép nói về bối cảnh của game nhưng ngày mới mở sever :
    Trong NKVS có 1 phái train cực tốt lên level cực nhanh ...đó là cái bang nghiễm nhiên khi sever mới mở thì cái bang hệ hỏa rất nhiều người chơi vì nhu cầu lên cấp nhanh đc mợi người chú trọng cái bang nhiều thì nghiễm nhiên hệ kim thọt không ai chơi hệ kim cả thế nên các bác hoa sơn gần như không có phai khắc hệ . Chiến trường và các hoạt động rất dễ dàng từ 1x-lv 89 + với đặc tính né chồng tầng của HS thì quả thật 1x-89 hs sơn thật là bá đạo . đến hết lv89 thì server nhan nhản toàn hs khi mở lv 99 có chức năng ST và PT các bác có cl mạnh muốn mình càng bá đạo nên song tu sang hệ kim TV hay TL thế là HS bắt đầu khó thở ....Gần như đó là 1 quy luật đúng đến 100% ở mọi sever và mình sẽ nêu ra 7 lý do khiến các bạn HS phải đau đầu .
    1: Sự chuyển phái sang hệ Kim ngày càng nhiều .
    2: Điểm né ở skill của HS có giới hạn còn các phái khác điểm giảm né trên ngọc và đồ cấp cao ngày càng tăng lên cấp cao sự né của HS ngày càng phế .
    3: Ngọc và các đồ xuất hiện thêm dòng phản đòn công gần phải chịu skill phản đan của các phái khác được nâng max đặc điểm là skill phản đòn không tính điểm né .
    4: Công tốc ngày càng được cải thiện nên các phái đánh xa có thêm nhiều lợi thế .
    5: Skill đẩy lùi của 1 số phái được nâng max giáp chiến khó tiếp cận .
    6: hiệu ứng Creat hay nổ đame đc tăng lên lưu ý creat bỏ qua né .
    7: Sau 1 thời gian mở level 99 hệ kim ngày càng nhiều nên số người song tu sang DM hệ hỏa tăng lên mà đường môn có 1 số skil giảm HƯ né của HS khi cấp cao .
    Mình chơi DHD nhưng thấy anh em kêu nhiều nên đóng góp 1 số ý kiến mong nếu có gì sai xin lượng thứ nhé .
    Không có chuyện nhà phát hành không fix giảm né cái gì đâu mà do các bạn bị hạn chế về nhận thức và lý luận thôi .kaka
    Lã Nhị Nương Sever phú hải
    Lần sửa cuối bởi caoxalang; 19-03-2014 lúc 11:03 AM

Mặc định Re: mình xin nêu ra 7 lý do khiến các bạn HS cảm thấy mình ngày càng yếu đi

Mình chơi sv cũ chả dám chơi HS,h công lực cùi mà vào CT toàn siêu nhân nên cứ đánh xa cho lành

Mặc định Re: mình xin nêu ra 7 lý do khiến các bạn HS cảm thấy mình ngày càng yếu đi

tôi chơi fus hai ne bn,co tiền là mạnh hết,ko tiền đành đi sau thôi,đó là quy luật

chinh xac khi ma tan hon nguoi khac tam 50 cl thi cha so phai nao
    Cut Xuong Dia nguc

Quote Nguyên văn bởi GoToHell Xem bài viết
    chinh xac khi ma tan hon nguoi khac tam 50 cl thi cha so phai nao
    Đang nói mặt bằng chung với 1 ac CL hạng 50-80 đi chiến trường tóp 1-8 là khá rồi nói chi mấy đứa chỉ ăn rồi lo cào thẻ .
    Tính là tính ngang đồ ngang CL đừng tưởng chỉ các ban mới biết cào cào... không dễ gì để bỏ xa người đứng ngay sau mình trên bảng sếp hạng công lức 2 lực chiến đâu .