Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Lỗi không update được phiên bản mới

Đề nghị NPH xem lại giúp mỗi lần update phiên bản mới chi chạy update thì không được, báo 100% nhưng vẫn yêu cầu thử lại. Máy cài win 7, đã chạy mode Run as Administrator, đã tắt virus nhưng không được. Cái này đề nghị NPH có hướng dẫn cụ thể chứ những câu trả lời trước của Admin chưa thỏa đáng.

Angry phiên bản ngày 20-3 không ụp được bằng full clean

SÁng nay ụp không được là sao ad

Mặc định Re: Lỗi không update được phiên bản mới

Chào Các Bạn !
    Trường hợp này các bạn thử vào Trang Download Tải Bản Cập Nhật Thủ Công về và làm theo Hướng Dẫn Cài Đặt xem sao nhé.
    Thân !

mình cũng mới down game về chơi thử thì thấy của mình là version 2.21, tiện đây cho mình hỏi luôn là phải down mấy bản cập nhật và là những bản cập nhật nào thì mới vào game đc ạ

Quote Nguyên văn bởi bemine0211 Xem bài viết
    mình cũng mới down game về chơi thử thì thấy của mình là version 2.21, tiện đây cho mình hỏi luôn là phải down mấy bản cập nhật và là những bản cập nhật nào thì mới vào game đc ạ
    Chào Bạn !
    Bản Cập Nhật dùng khi bản Client không thể tự động Update lên phiên bản mới, khi mới download game về thì sẽ ở phiên bản 2.21, bạn để tự động sẽ update lên phiên bản mới nhất hiện nay là 2.24.2 nhé.
    Thân !

Mặc định đâng nhâp game ko đc

minh moi tải game về cài đặt xong rồi vào game đến chỗ chọn sever toàn kết nối với máy chủ thất bại là sao vậy mọi người. mình dùng dcom 3g 128kb

xem giúp mình cái, Mình cũng ko update được

xem giúp mình cái, Mình cũng ko update được