Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Lỗi máy bị treo

Mặc định Lỗi máy bị treo

Từ khi có thông báo khắc phụ bản mini gì gì đó,trong khi t từ đầu đã setup game là setup bàn full,đang chơi rất hay bị tình trạng treo máy,k thao tác được gì,hết treo máy thì thông báo Đứt kết nối vs máy chủ
    Hình như là lỗi game,mong BQT xem xét giùm,đã test cả ở nhà và quán nét ( quán nét mạng cáp quang,đường truyền 3MB/s)
    Chơi ở nhà cấu hình đủ,CPU due core 2,8GHz,ram 2GB,mạng dùng 1 mình trọn gói 275k/ tháng
    ko có lý do gì ngoài lý do từ game,mong BQT kiểm tra giúp
    nv: ☻yoshitsune92☻
    cụm máy chủ Dương Châu Phú Hải

Mặc định Re: Lỗi máy bị treo

Chào bạn!
    Bạn có thể cho mình biết thời gian bạn bị chính xác là lúc nào ? bạn đang đi hoạt động gì mà bị ?
    Khi bị sự cố thì bảng CPU và Ram ở mức chỉ số nào (Bám Ctrl + Alt + Del rồi vào Task Manager để kiểm tra).
    Thân
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer

đây lại vừa bị
    mỗi chơi game ko thôi,chạy ứng dụng nào cả

Quote Nguyên văn bởi thanhtrung Xem bài viết

đây lại vừa bị
    mỗi chơi game ko thôi,chạy ứng dụng nào cả
    yêu cầu BQT xem xét lại dùm nhanh, chứ kểu nầy ức chế lắm,tôi cũng bị như bạn mấy ngày hôm nay chẳng chơi gì dc, máy nhà mạng cáp quang 35mb mà chơi có mỏi 1 máy mà cứ báo ngắt kết nói máy chủ miết. tình hình nầy là games thủ nản đó BQT.
    trước tiên muốn update phiên bản nào hay làm gì, BQT nên xem lại và test xem nó có lỗi gì hay không hả tung ra cho member download về chơi, chứ mà đang chơi lừng chừng update 1 phát vào game khiều con chuột cái treo, thử hỏi xem nếu BQT chơi mà gặp tình trạng đó thế nào, có phải lấy luôn cây búa ra đập luôn cái máy tính hay không, hỏi BQT như vậy có phải thiệt cho tụi tui hay không, mong BQT xem xét và giải quyết, năm 2014 chứ không phải thời napoleon làm như thời quay mạng 1269 cứ dis liên tục.
    còn nếu không thì games thủ cũng ra đi từ từ vì nản.
    Lần sửa cuối bởi Công Tử Hậu Giang; 28-03-2014 lúc 01:29 AM