Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Đôi lời nói vơi NPH

"Tôi thật sự không hiêu các bạn như thế nào?? có nên gọi là lừa đảo hay không, tôi dính 1 lần rồi nhưng lần này không thể để yên được! 1 lần sự kiên tiêu 4800v được quà gì đó, lần đấy mình tiêu trên 5k vàng cũng k thấy nhận dc gì, lần này sự kiện nạp 8800V http://nkvs.vn/news/tin-tuc/nap-the-nhan-qua-2603.html ra nhận chỗ lễ quan cũng k thấy gì, phải chăng NPH đang lừa nhau, Mình thề ko bao giờ nạp 1 đồng vào cái game này nữa. Chơi game để vui vẻ là chính nhưng mà toàn gây cái ức chế cho nhau."
    ( Chào bạn!
    Bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn/ gửi yêu cầu hỗ trợ để bộ phận kỹ thuật kiểm tra và xử lý giúp cho bạn nhé
    Thân!( Vâng xin thưa với bạn là mình đa gưi hỗ trợ từ khi quà tặng nạp thẻ đầu tiên; kết quả không thấy gì; theo mình các bạn k thực hiện dc, k có tiếng nói với NPH thi các bạn k nên TL; 1 số ae sẽ nghĩ tại sao tôi k trả lời luôn cmt kia nhưng thưa các bạn, ở STT kia tôi đã bị cấm nói nên phải chuyển tiêu đề mới, điều đó nói lên là mấy cái thằng quản trị diễn đàn cũng chi là 0s of nhà NPH . Mình đã qua VLTK1,2 ; TLBB và mình cũng chưa thấy kiểu chăm sóc khách hàng nhiệt tình như thế này @@!
    P/S: Môn Phái VĐ là danh ngôn chính phái nhưng ở game này có khác bọn tà ma ngoại đạo khi chỉ dình các đồng chí đối phương hết máu rồi dập...! cũng chỉ là vậy thôi : VĐ.K7 CHUẨN BỊ K8 song giang

Mặc định Re: Đôi lời nói vơi NPH

BQT ko giải quyết đc lại đi block nick d.d ng ta vô cớ... Điều này cho thấy cách làm việc thiếu chuyên nghiệp cũng như là lẫn tránh trách nhiệm của BQT. Đề nghị nên xem lại cách làm việc

Đi qua đọc bài của bác mà thấy ức chế thay. Thế này thì nát thật rồi!

Sao ko gửi bài ra box Thảo luận chung cho nhiều người biết? Ở trong này có ma nào đọc đâu?
    Lần sửa cuối bởi Shiper Leader; 27-03-2014 lúc 11:39 PM

Lạ nhỉ, mình thấy họ support cũng được mà ???

Bạn vào hotro viết 1 bài mà không thấy hồi âm thì alo hotline của NPH luôn đi lên diễn đàn ca thán làm gì . Mấy lần có sự cố là mình alo lên số tổng đài được hỗ trợ luôn mà . Chúc vui vẻ và bớt ức chế nhé.

Quote Nguyên văn bởi Ngô Kinh Xem bài viết
    Lạ nhỉ, mình thấy họ support cũng được mà ???

Bạn vào hotro viết 1 bài mà không thấy hồi âm thì alo hotline của NPH luôn đi lên diễn đàn ca thán làm gì . Mấy lần có sự cố là mình alo lên số tổng đài được hỗ trợ luôn mà . Chúc vui vẻ và bớt ức chế nhé.
    Mình đã gọi tổng đài từ hôm qua khi đăng cái Toppic này nhưng họ chỉ nói là bọn em chỉ nhận yêu cầu của anh và sẽ báo lại bên bộ phận hỗ trợ kỹ thuật sau. Anh hãy gửi nội dung của anh đến địa chỉ (http://hotro.duo.vn/) để được hỗ trợ nhé! hài và mình đã gửi hỗ trợ từ hai hôm trước ít nhất ba lần ko thấy phản hồi. Mình vừa gửi hỗ trợ lần cuối cùng vào mấy phút trước, nói chung đến giờ này k cần nữa!