Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định công cơ bản và công kỹ năng là như thế nào ae nào biết rõ giải thích jup với

mình vẫn mơ hồ k rõ cái gọi là cong cơ bản và cong kỹ năng.ae nào biết giải thích rõ giúp với,cảm ơn...

Mặc định Re: công cơ bản và công kỹ năng là như thế nào ae nào biết rõ giải thích jup với

Quote Nguyên văn bởi SaVương Xem bài viết
    mình vẫn mơ hồ k rõ cái gọi là cong cơ bản và cong kỹ năng.ae nào biết giải thích rõ giúp với,cảm ơn...
    Công cơ bản là công thường tác động lên nhân vật . Công kỹ năng là các trạng thái gây hiệu ứng cho nhân vật như .. Choáng , tê liệt , chì hoãn , làm chậm....Công cơ bản tính bằng lực tay , ngoại công nội công...Công kỹ năng sát thương dựa trên level của skill kỹ năng LV skill càng cao thì công kỹ năng càng mạnh .

Mặc định Re: công cơ bản và công kỹ năng là như thế nào ae nào biết rõ giải thích jup với

Quote Nguyên văn bởi SaVương Xem bài viết
    Chắc bạn thắc mắc do skill tọa kỵ chia là công cơ bản và công kỹ năng ?
    Công kỹ năng là chỉ số ghỉ trên skill,ví dụ :

Công kích mộc 100%
    Công kích mộc 500 điểm

Ck mộc 500 đ cộng thẳng vào lực tay,ck mộc 100% tính theo Sức(phái ngoại) hoặc Khí(phái nội) và ck mộc từ ngọc rồi cộng vào lực tay.
    Công cơ bản gồm dam từ vk,chúc phúc,nhẫn,phi phong,công này hiện ở bản F1,nhân với % phát huy dam cơ bản của skill rồi cộng vào lực tay của skill.