Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Red face Côn luân ( những cái chết bất ngờ)

Thickthichiu2 sv: An hải
    theo kinh nghiệm của mình (nghiên cứu rất nhiều người mới rút ra dc bài học này)
    Với tất cả mọi người đều biết với độ critical của CL là đệ nhất ngạo kiếm
    + Kinh nghiệm chiến trường của mình tàng hình thì dùng kill " Ngự lôi chú" rà sát kẻ đich bằng cách đi ngang qua kẻ thù kill ngự lôi sẻ cho ta bik kẻ nào giết dc ko áp dụng vô mấy thằng hoa sơn ( công ngự lôi sẽ bằng 1/2 công đánh thường) thấy kẻ nào bị ngự lôi chích lên 1/2 damges (có thể ít hơn 1/2 tí xíu do khả năng kháng của đối phương,khả năng tương khắc v..v) hoặc bị critical damges 2 lần thì cứ từ từ ( thằng đó chết chắc) , điều đó cho thấy đối phương bị ta kiểm soát nhưng đừng chủ quan nhé đối phương biết điều đó( tụi nó bơm máu lên) ta cứ từ từ 4s đầu để ngự lôi giảm hết giáp đối phương(64% lận đó) sẵn sàng bơm 2 bình máu trước và ta còn 4s để còn 3 lần ngự lôi đánh xuống cứ thế bay vô tấp e nhỏ nó ( bảo đảm các bạn từ die cho đến còn 10% máu) cứ tấp vì sau khi hiện thân ta là vô đối gần 2s bất tử sau khi hiện thân (nếu max bí tịch thì đừng hỏi e nó sẽ càng dể die vì delay kill Ngự tuyết ẩn) ẩn và hiện 2 lần gây 2 lần critcal,đánh nhanh tạo xác xuất choáng, tạo khả năng critical nhiều hơn do kill "Phá Toái Hư Không" chính vì thế đối phương bơm máu ko dc ko thể đánh lại chúng ta,e nó lăn đùng ra die thôi (trường hợp này áp dụng 1vs1 và 1vs2 ) 90% thành công
    (còn mấy e có kill bất tử khi gần die thì lần ẩn 1 bem 4s rồi ngừng đánh để tụi nó hết thời gian bá đạo của chúng nó rồi bem típ) 70% thành công

+ Riêng: nếu hiện thân đánh đối phương sau 6s đánh túi bụi mà máu e nó ko si nhê thì bỏ( đi

Còn ai muốn 1 lúc ăn nhiều e cũng dể thôi ( mấy e đào hoa, cái bang hay đứng đằng sau quạt quạt, tụi nó hay đứng chung lắm ỉ đứng xa) áp dụng hình thức trên nhé bảo đảm sẽ có kết quả như trên ( cái bang thì mất giáp buff, đào hoa thì mất kill biến do dính ngự lôi cả) bem 2 thằng tích tắc (khả năng 2 phái dể giết nhất cũng chính là 2 e này) đứng phía sau e cái bang nhé ko thôi ăn rồng

+ Riêng e cái bang canh e nó hết rồng hết kill Liên Hoa (95% thành công)

+theo cảm nhận của mình thì tránh xa 2 thằng này vì khả năng lộn cái bàn cao 70-90%, mình die ( 70% là đường môn, 90% là hoa sơn)
    + Cái này quan trọng nè xắp xếp kill (ẩn thân,Ngự lôi, Phản nghi trận) nên nhớ đánh 1 cái trước khi auto để ẩn thân phát huy hết tác dụng
    Những kinh nghiệm này là nghiên cứu và thực tiển( mình cũng là 1 game thủ bên dota nên nghiên cứu đối phương, cách đánh, kill của họ thế nào và thời gian delay kill) đó là kinh nghiệm mà gặp thằng nào nhìn sơ là biết bem dc né kill v.v... để dành phần thắng.
    CL cần kỉ thuật đánh rất cao chính vì thế mình thích CL (hồi đó 8x còn ko sợ mấy thàng ngạo thế, h đã 9x thì ngạo thế chỉ cũng như nhau thôi)
    CL đứng phía sau địch, thời cơ thích hợp CL sẽ tạo ra "cái chết bất ngờ"
    CL đòi hỏi nhẫn nại đừng quá tham lam mà hiện thân quá sớm, 1 trong những phái đòi hỏi người chơi có 1 kỉ thuật chuyên nghiệp, 1 sát thủ thật sự.

Đừng nản chí vì con mồi sẽ xuất hiện ngay thôi ... waiting..... phập

Mặc định Re: Côn luân ( những cái chết bất ngờ)

Quote Nguyên văn bởi ThickThichiu2 Xem bài viết
    (nếu max bí tịch thì đừng hỏi e nó sẽ càng dể die vì delay kill Ngự tuyết ẩn) ẩn và hiện 2 lần gây 2 lần critcal,đánh nhanh tạo xác xuất choáng, tạo khả năng critical nhiều hơn do kill "Phá Toái Hư Không" chính vì thế đối phương bơm máu ko dc ko thể đánh lại chúng ta,e nó lăn đùng ra die thôi (trường hợp này áp dụng 1vs1 và 1vs2 ) 90% thành công
    xin bổ sung thêm bạn hơi nhầm đối với kill Túy Tiên Thác Cốt, vì bạn phải kill dc đối phương mới phát huy tác dụng của TTTC và Bí tich Côn Luân => 1 đối phương chỉ dùng đc Ngự tuyết Ẩn 1 lần trong 1 lần đánh

Quote Nguyên văn bởi HoaSonChemGio Xem bài viết
    xin bổ sung thêm bạn hơi nhầm đối với kill Túy Tiên Thác Cốt, vì bạn phải kill dc đối phương mới phát huy tác dụng của TTTC và Bí tich Côn Luân => 1 đối phương chỉ dùng đc Ngự tuyết Ẩn 1 lần trong 1 lần đánh
    sorry nhé, mình ghi thiếu ^^ đáng lẽ là 2 e đứng chung bem 1 thằng die trước kill mới dc delay, vì thế e nào còn sống thì se bi dính 2 lần ẩn
    Lần sửa cuối bởi ThickThichiu2; 31-03-2014 lúc 10:23 AM

Diễn đàn Côn Luân chán quá nhìn qua nhìn lại có vai pé

Quote Nguyên văn bởi HoaSonChemGio Xem bài viết
    Diễn đàn Côn Luân chán quá nhìn qua nhìn lại có vai pé
    Bác còn chơi cl không? Đang định song tu cl mà thấy mọi người kêu quá. E thì cần sau này khoẻ thôi không cần khoẻ bjo. E thích solo hơn là hội đồng! Lv bao nhieu thì cl ta mới giết được người ạ? Xịn cám ơn pro ạ

Quote Nguyên văn bởi vu tinh Xem bài viết
    Bác còn chơi cl không? Đang định song tu cl mà thấy mọi người kêu quá. E thì cần sau này khoẻ thôi không cần khoẻ bjo. E thích solo hơn là hội đồng! Lv bao nhieu thì cl ta mới giết được người ạ? Xịn cám ơn pro ạ
    Đừng nản, cứ từ từ vì đây là con late mà, cứ mặc kệ những phái khác