Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định đi ctr thực sự rất mệt vs TL

bình thường solo 1-1 thì ăn TL cũng cần phải mất thời gian,chứ ko thể 1-2 combo nó vẹo đc
    bình thường ở ngoài tỉ thí bắn TL toàn cỡ 2-3k 1 nhát,vào ctr ko hiểu sao bắn TL chỉ còn 500-900 máu,thạt sự vào ctr TL trở nên cực kỳ lỳ đòn và khó chết
    ae nào gặp tình trạng tương tự ko,khắc TL mà oánh nó như mình oánh hệ khắc,chả đc bao nhiêu @@

Mặc định Re: đi ctr thực sự rất mệt vs TL

trong ct chắc nó nhận đc thêm hiệu ứng từ đồng đội hoặc là liên trảm + thêm bản năng xe tăng cảm tử thì đối với nó phái nào cũng như 1 thôi , dồn dame liên tục từ nh người thì mới giết đc nó ( bằng đồ )

còn nếu kết thúc nó trong 1 combo thì chắc chẳng ai muốn chơi TL nữa , gặp nó cố gắng bắn chay mấy phát đầu , đợi tụt máu xuống nửa dồn skill thì tỉ lệ ăn sẽ cao

thực sự TL rất khó chết trong 1 cb của dm nên khi đi ct mình thường né nó ra, tránh voi chả xấu mặt nào mà

a do các bác không đọc hết skill của thiếu lâm...thiếu lâm skill tương tự hoa sơn.
    Hoason càng đông ne' càng cao thì Thiếu lam càng đông kháng càng trâu và damge càng to bạn chơi đường môn thử bắt thiếu lâm đi lẻ coi nó có trâu hay không
    Chơi ĐM gặp TL trong CT thì tránh các trường hơp sau: không đánh thiếu lâm khi nó đang hút ca đóng người vì ban phanh vào cũng chỉ vài trăm damge...khi phanh thiếu lâm tránh đứng gần nó mà hut' 1 cai thì vê ôm thằng thủ khố ngay. Đứng gần nó mà combo thì bạn chắc chắn chết trước nó...Đi CT đang ùa lên ma thấy TL nó khinh công lên thì ae đường môn giải tán thu tiền...TL CT là đánh boom cảm tử đúng nghĩa 1 mạng đổi 2 3 mạng có thể hơn hiếm TL nào mà liên trảm mấy chục mạng lắm trừ Đại Gia đồ qua' vip mà gặp mấy thằng đấy thì bạn đánh mỏi tay trừ bạn cũng là đại gia...Kỵ hệ vẫn là kỵ hệ bạn không nên yêu cầu là đánh TL trong 1 nốt nhạc thì TL nó nghỉ chơi hết ai nhảy lên gom người cho bác combo hả

TL là bao cát mà...kiên trì bắn nó rồi nó cũng rụng thôi